Announce VIP Member tại MMO4ME

Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

VIP
được viết tắt từ Very Important Person có nghĩa là người cực kỳ quan trọng. Thì ở MMO4ME, các thành viên trong nhóm VIP cũng tương tự như vậy. Họ là những người có cống hiến nhất định cho cộng đồng, được nhiều người khác tôn trọng, và là những người có tầm ảnh hưởng.

Không những thế, họ còn có khả năng thúc đẩy cộng đồng phát triển với những khả năng riêng biệt của họ bằng cách đưa những góc nhìn khách quan hơn trong mọi vấn đề phát sinh.

Với những lý do đó, BQT đã tạo ra nhóm VIP theo phong cách riêng, nổi bật với màu vàng nổi bật nhất trong các nhóm thành viên hiện tại. Điều này giúp họ dễ dàng hoạt động hơn ở mọi nơi trong Forum và dễ dàng được người khác nhận diện.

Đặc biệt hơn nữa là nhóm VIP sẽ có 1 BOX riêng mà chỉ các thành viên trong nhóm mới được vào để cùng với BQT:
  1. Thảo luận, tham vấn và gửi những yêu cầu của bản thân tới BQT. Cho dù đó là vấn đề của cá nhân hay của Forum, BQT cũng sẽ trực tiếp trả lời và đưa ra những giải pháp cho bạn.
  2. Và sắp tới đây các thành viên VIP còn được tiếp cận tới những dự án Tools riêng biệt cho BQT phát triển.

Và để tham gia vào nhóm VIP này, bạn sẽ cần:
  1. Đăng kí tài khoản hoạt động ở Forum trong ít nhất 90 ngày
  2. Quy đổi 500 MR

Với những ai muốn tham gia nhóm, bạn chỉ cần đơn giản là liên lạc trực tiếp với mình (@Shin) qua "Private Message" cùng với việc đáp ứng các yêu cầu ở trên. Mình sẽ trả lời trực tiếp với bạn và cập nhật nhóm VIP cho bạn.

Note:
  • Các thành viên VIP sau 12 tháng không hoạt động sẽ được đưa trở lại nhóm Member trước khi lên VIP
  • MR là gì thì các bạn có thể tham khảo thêm ở đây: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point-mr.417932/
  • Điều kiện để làm VIP Member có thể được thay cho phù hợp với thời điểm hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Không biết VIP member có biểu tượng thế nào để cố gắng nhỉ

chua thay pro nao vip member ca hix se co gang

Vip cũng thick ! Nhưng thôi làm member cũng được danh vọng ảo đôi lúc làm người ta quên đi thực tê :))
Member nông dân chất phác cần cù :))

cũng muốn lên vip nhưng do tài mọn không giám đăng ký

biết bao giờ mới lên vip được nhỉ :binhsua149:

100$ có đc lên Vip cho oai ko anh Shin

Bỏ 1K LR đi em trai
Thời buổi khó khăn vật giá leo thang 100$ đâu thể góp phần xây đựng 4 rum được heheh
Dân Thái Bình mà chỉ bỏ 100$ mà đòi VIP MEMBER à eheheh

Vào mà xem dân Thái Bình giàu nhất Việt Nam
http://xaxi.org/?p=22

Mùa thu năm sau lên vip vậy :binhsua157:

dc 3 điều kiện.........Lớp trẻ sắp đứng lên thay thế lớp già

ta chỉ thiếu cái hộ khẩu dòng họ....ko lẽ chạy về quê mượn đi sờ can lên đây....đúng là làm pro cũng chả sung sướng gì...thôi làm dân thường cho xong :m020:

Chào các bạn,

Nhằm mục đích bảo đảm chất lượng cho Group VIP, các bạn có thể ủng hộ Forum nhiều hay ít cũng được, mình không quan tâm lắm. Cái mình quan tâm chính là những gì bạn đã làm cho Forum. Vì thế, để lên được VIP, các bạn sẽ cần:
  1. Chứng minh bạn có tâm huyết với Forum: qua những bài viết và hoạt động của bạn ở Forum,..
  2. Được các Members của Group VIP đồng ý

Những ai có nhu cầu thì các bạn tham khảo 2 yêu cầu này nha. Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

ta chỉ thiếu cái hộ khẩu dòng họ....ko lẽ chạy về quê mượn đi sờ can lên đây....đúng là làm pro cũng chả sung sướng gì...thôi làm dân thường cho xong :m020:

về quê một chuyến rồi chụp ảnh là dc mà :m020:

Giờ ủng hộ forum bằng cách thuê hosting mới cho forum đc ko nhỉ?

Thấy forum thỉnh thoảng lag và vào ko đc.

Mình còn 1 slot hosting 2 năm ~ 10tr mà ko có sử dụng

forum với cường độ truy cập cao thế này fai dùng dedicated server mới chịu nổi chứ c 8-}:binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom