vikfaucet.com - Kiếm BTC tương tự freebitco.in

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mọi người đang đào BIT ko lạ gì với trang freebitco.in thì hôm nay có 1 trang mới ra cũng tương tự như vậy , ngoài kiếm được theo cuộn, sổ xố, hi-lo thì còn có cả faucet 60 phút và có cả trò chơi rắn săn mồi.

link : http://vikfaucet.com

update :
The minimum withdrawal amount is 0.002 BTC
changed cool down on faucet now every 20 min can claim

chính thức có proof rồi nhé mọi người :

Last edited:
trang này nó có thống kê người đc cuộn và người chơi hi - lo mới nhất :)

ko biết bạn nào vừa đc cuộn nấc thứ 2 , đợi bàn tay thần thánh của chị @bich vô quay nấc thứ 3 và nấc 4 nè :D

những trang mới ra thế nào cũng có lỗi gì đó , đang tranh thủ xem có chấm mút đc gì ko :)

Chơi rắn mỏi cả tay dc mấy satoshi lẻ, ko biết tới khi nào ms dc 1tr satoshi đây:(

có cả cuộn lẫn faucet luôn đó coi chừng sót faucet cũng đc thêm 100 satoshi

trang này mới nhưng để đc 1 tr cũng tầm khoảng 10 ngày thôi :) mình đang cố tích hơn 2 tr nếu đc giống như trang kia là ngon :)

có cả cuộn lẫn faucet luôn đó coi chừng sót faucet cũng đc thêm 100 satoshi

trang này mới nhưng để đc 1 tr cũng tầm khoảng 10 ngày thôi :) mình đang cố tích hơn 2 tr nếu đc giống như trang kia là ngon :)
Thật sự mấy trang kia mình cũng tích nhưng ko biết cách rút như bro nói, có nhiêu hưởng nhiêu vậy :(

Thật sự mấy trang kia mình cũng tích nhưng ko biết cách rút như bro nói, có nhiêu hưởng nhiêu vậy :(

freeco thì mình đang tích hơn 10tr, mỗi lần rút 5tr để lại luôn luôn có hơn 5tr, tầm 2 tuần nếu tập trung sẽ đủ rút tiếp, những ai mới chơi trang freeco thì tích hơn 1 tr, rút 500k là ổn

Thế acc đã từng dep có bug được nữa không nhỉ?...Trước chơi dice cũng hay dep & with lắm! :)
acc dep ko bug đc :) vừa những acc nào dep thì hệ thống nó chuyển qua 1 nấc có history dep nó lọc khi có lượng nghi vấn, vì số lượng acc dep đương nhiên chỉ là số ít, chỉ có những acc free nhiều nhan nhản nó ko có thời gian lọc

alex175

Junior
Reactions
11
MR
0.001
acc dep ko bug đc :) vừa những acc nào dep thì hệ thống nó chuyển qua 1 nấc có history dep nó lọc khi có lượng nghi vấn, vì số lượng acc dep đương nhiên chỉ là số ít, chỉ có những acc free nhiều nhan nhản nó ko có thời gian lọc
Bug như thế nào vậy bạn, inbox mình với, đang có 1 acc gần 1tr rồi.
Ăn đc sẽ hậu tạ, thank

những acc này của thím nào ? bị nó phát hiện rồi kìa :D

tienminh198 Multiple account detection with the referrer.
tanthinh198 Multiple account detection with the referrer.
aaaaaa Multiple account detection with the referrer.
nhocknoc1 Multiple account detection with the referrer.

ăn vụng phải biết chùi mép nhé mọi người :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week