Tutorial Viewfruit-kiếm tiền khảo sát 0.5-2$/1 khao sát

ksat ngân hang nhanh kết thúc ghê. đuoc bác Chipnho huong dẫn kiêm đuoc ngon rui. khảo sat mới thì đuoc có 200 điểm. lai còn lát lát sao ý.

chọn độ tuổi từ 30-49 ý. ko cần thật thà tra loi 17 tuổi đâu. 17 tuôii ko co ksat nao` thì đúng
em biết đâu thấy có cmnd ai dám xạo hjhjhjh

bạn nào làm khảo sát thương hiêu chưa cho mình đáp án với
khảo sát mới hoàn toàn ko có câu hỏi nào để loại bỏ bản khảo sát , các bạn có thẻ trả loi theo ý mình ,
1* trên 18t
2- chọn A,b,c ( cái nào cũng dc. ko dc chon D)
các cau còn lai các bạn có thê rự làm

khảo sát này dẽ . ko có khó

éo mợ, chơi cái này cứ đang ks được vài mục thì nó cho ngừng, được có 2, 3 điểm thì bao giờ ms có tiền :p

làm k được, văng ra trang dki.survey j đó, load k nổi luôn

éo mợ, chơi cái này cứ đang ks được vài mục thì nó cho ngừng, được có 2, 3 điểm thì bao giờ ms có tiền :p
nên làm vào buổi sáng sớm hoặc tối , vị sever nó có nhiêu quốc gia làm buổi chiều thì sever quá tải nó cho out đôi khí load ko nổi
fake ip tu reg acc được không CẬU
nó dung sesion cookie bên hãng thứ 3 nên fake ip nó vẫn biết bạn ak , reset modem hoặc dung máy ảo cũng sẽ bị phát hiện

Tính tới thời điểm này bạn đã hoàn thành 4 lần điều tra. Tích lũy dành được từ cuộc điều tra 4.00 Điểm thưởng

Sao nó c hiện site dsj survey r ra tùm lum hết zị @@

Mẹ post topic cho đã dek thèm quan tam hỏi dek tl @@
http://dkr1.ssisurveys.com/projects/estart?ekey=KJBnMCejCD1P2NX_W8hHWQ**&Uid=9c9c548f277fab9a nó cứ ra zị hoài làm gì đây
mình nhớ có cập nhạt #1 rùi , 1 pc chỉ 1 acc , về wep đó nó chống bạn tạo 2 acc , nó tự nhận pc như 1 id , và con off đó bạn ko them làm dc nữa cho dù bạn làm trên 1 máy khác
+ trượng hợp off đâu tiên chưa làm vào web ssisurveys thi ban diền bình thường , nó nhận dang pc ban rội sẽ chuyễn qua web tiếp theo , và ngược lại
vãi cả khảo sát cứ điền dc 2,3 đoạn thì báo khảo sát đầy :mad:
truong hợp này chung rui bạn , mấy con off củ tuy thơi hạn còn như khão sát đũ nhận đủ nó ko cho bạn làm nữa

mình nhớ có cập nhạt #1 rùi , 1 pc chỉ 1 acc , về wep đó nó chống bạn tạo 2 acc , nó tự nhận pc như 1 id , và con off đó bạn ko them làm dc nữa cho dù bạn làm trên 1 máy khác+ trượng hợp off đâu tiên chưa làm vào web ssisurveys thi ban diền bình thường , nó nhận dang pc ban rội sẽ chuyễn qua web tiếp theo , và ngược lạitruong hợp này chung rui bạn , mấy con off củ tuy thơi hạn còn như khão sát đũ nhận đủ nó ko cho bạn làm nữa
ksát Bệnh này thế nào đấy thớt. Pảj tlờj sao cho đúg đây

khảo sát Viewfruit , minpay $3 qua PAYPAL , (kiếm tiền tốt gấp nhiều lần các trang khảo sát khác như vn.ipalnel, qinfo, vinareseach....)-cách làm còn dễ hơn PTC ấy chứ. mà đuoc $ cao
500 điểm = $1
một khảo sát khoảng 200 điểm đến >1000 điêm
Trung binh ~1-3 ngày có 1 khảo sát
làm thế nào để biết khảo sát nó ra hả bạn, trong time k có khảo sát mình có thể làm gì bạn???

làm thế nào để biết khảo sát nó ra hả bạn, trong time k có khảo sát mình có thể làm gì bạn???
nếu vừa mới dk tạm sẽ ko có khảo sát , mai bạn vào sẽ thấy có . cái khảo này chủ yếu them thu nhập thôi , bạn làm cái khac trong mmo4me nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back
Top Bottom