[View YTB No Fake ip - View Đề Xuất] - 0.5$ / 1k - DAB, ACB, VCB, WMZ

Lên ngày mới

:)

kêu view thật thì ng ta bật kiếm tiền thoải mái việc gì phải ko cho bật kiếm tiền, nói xong lại tự tát vào mồm mình thế à, bảo hiểm thì dc 100$ , 1k$ còn chưa ăn ai. sửa lại bài đi

• Like
Reactions: cnd
kêu view thật thì ng ta bật kiếm tiền thoải mái việc gì phải ko cho bật kiếm tiền, nói xong lại tự tát vào mồm mình thế à, bảo hiểm thì dc 100$ , 1k$ còn chưa ăn ai. sửa lại bài đi
Kiểu như vừa thích cheat vừa thích được pay thì mình không tiếp nha. :)
Rule mình đặt ra, không mua xin đi chỗ khác. Còn view thật thì mình đảm bảo. ok. :D

Kiểu như vừa thích cheat vừa thích được pay thì mình không tiếp nha. :)
Rule mình đặt ra, không mua xin đi chỗ khác. Còn view thật thì mình đảm bảo. ok. :D

đã dám nói là view thật mà lại ko bật được kiếm tiền thì thật cái lol gì , 100 thằng bán view thì cả 100 dùng tool chứ lấy lol đâu ra là view thật

có vẻ ngon nhưng mà video 1h mà cứ mỗi view chưa tới 1 phút thì không ổn :(

đã dám nói là view thật mà lại ko bật được kiếm tiền thì thật cái lol gì , 100 thằng bán view thì cả 100 dùng tool chứ lấy lol đâu ra là view thật
Chứng minh được mình sell view ảo thì mình gì cũng chịu, còn không thì xin mời đi chỗ khác. ok?
Còn việc view của mình kiếm bằng cách nào cái đó private. Thích thì làm 1 kèo rồi quăng hết link qua, đây cho check thoải mái. :D Ghi rõ ràng nguồn view đề xuất kia mà, kiếm mối nào bán view ảo mà đề xuất thì post lên đây xem. o_O

có vẻ ngon nhưng mà video 1h mà cứ mỗi view chưa tới 1 phút thì không ổn :(
Real view nên không có time dài anh ạ.Vì dài sẽ ảnh hưởng đến client.

Last edited:

Hàng này chắc ngon :D có bảo hiểm bán view ko sợ rồi

• Like
Reactions: cnd

Đang trao đổi với thanhhoang24510

Announcements