[VIETSU] - profitadz.com - Site mới về marketing.

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Đã xác định được ngày Official launch là ngày 15/07/2012 nhé.

Profitadz.com là một site mới về lĩnh vực marketing. Hiện đang giai đoạn beta - Testing.
Là một site dạng đầu tư sinh lời và ăn theo matrix.

Đầu tư bằng cách mua các gói quảng cáo ( Purchase ad packs). Mỗi gói giá 10$ sinh lãi đến 200%, hơn nữa nhận được thêm phần lợi nhuận matrix khi điền đủ 2X2 ...

Khi mua các gói quảng cáo sẽ nhận được credits dùng để đăng quảng cáo dạng banner hoặc dạng text.

Hiện site đang hỗ trợ thanh toán qua Pz, LR, STP. Không bị tính fee dep và with nhé. Dep bằng TK nào thỉ rút về bằng TK đó nhé.

Mình đã Dep thử 1950$ và đã được ăn matrix 1708$, tiền lãi hàng ngày không cố định, mức lãi nhận được sau 2 hôm chơi đã là 400$
Về chức năng và giao diện có vẻ đơn giản nhưng đầy đủ.

Cái này không thấy chế độ commission từ ref nhưng mà matrix của ref và sponner có thể vào của nhau. Vì vậy ăn matrix nhiều khủng khiếp luôn.

Tiền lãi chia hàng ngày là không cố định. Từ 1.1% cho đến 5% một ngày, hưởng lãi đến 200%.

Các bạn vào đăng ký và tìm hiểu thêm nhé.

Lượng ref của mình đang ở top 5 nhé. đăng ký dưới link của mình là cơ hội rất tốt để ăn matrix của nhau nhé.

Tiền rút về sau 6 ngày chơi ( Nhiều hơn nữa nhưng LR chỉ cho show 20 hàng)

Last edited by a moderator:
Mới đăng ký và dep 100$ ngày hôm nay mà đã thu về được 21.98$ .:))

Site khá tiềm năng, Min pay là 10$ nhé, chia lãi ngày khá cao. Anh em tranh thủ tham gia sớm nhé.

Thanks cậu, xem nghiên cứu chơi được thì chơi sơm nhé.

Đại gia cho theo chân với nhá :D

Ăc ặc, bác Thực cứ đá đểu em thể nhỉ. :)) sao mà đại gia bằng bác

Hix, lại thêm một trang rút tiền cực nhanh nữa. Sau chưa đầy 1 phút rút thì tiền về.

Chơi 200$ mà ăn matrix đến 60$. Còn tiền lãi các gói quảng cáo thì vẫn ăn hàng ngày cho đến 200%. Anh em vào múc sớm nhé.

Dear Bui,

You have received a payment to your account U5707908 (VietSu):

Date: 6/28/2012 8:11 AM
Batch:
From Account: U8600462 (ProfitAdz)
Amount: $47.15
Memo: ProfitAdz Payment - Please log in to your account and leave us a testimonial.

Thank you.

co ai choi thu chua nhi sao thay co 1 minh chu thot the nay , giai thix ro hon cai matrix đi chủ thớt

co ai choi thu chua nhi sao thay co 1 minh chu thot the nay , giai thix ro hon cai matrix đi chủ thớt
Tuyệt thế, Bác nào có tiền đầu tư nhanh lên, mới 1 ngày thu về 21$, còn 79 $ khi nào nhận lại vậy bác?????????

Cái này mới đang beta test thôi, chưa chính thức đâu, giờ đăng ký tìm hiểu đi. Mình biết sơ sơ viết ở trang 1 rồi.

Tuyệt thế, Bác nào có tiền đầu tư nhanh lên, mới 1 ngày thu về 21$, còn 79 $ khi nào nhận lại vậy bác?????????

21$ là ăn matrix, còn 200$ thu về dân dần chứ ko phải 79$.
Site đang ngon đã dep 1k rồi, sẽ báo cáo kết quả hàng ngày cho các bạn quan tâm.

Chủ thread hướng dẫn kỹ một chút cho anh em còn theo với chứ
Site này dep bằng gì thế?

Dep bằng Pz, LR, STP
Rút về cũng qua 3 cái đó, có vẻ rửa tiền được.
Không mất fee dep và fee rút nhé.
Dep vào rồi thì mua gói quảng cáo thôi 10$/ gói.

ref back thế nào thớt nhỉ?

ref back thế nào thớt nhỉ?

Cái này đang beta - test nó chưa Promotion đâu vì vậy chưa có comission từ ref nhé. Khả năng tháng 7 nó bắt đầu khi đó sẽ có commission từ Ref

Mà cái này không bảo thu hồi trong lâu hả chủ thớt. Nếu 1 tuần đầu có lãi mà 1 tháng sau có lãi tiếp thì phải 1 năm sau mới đủ 200% thì sao nhỉ ??

Mà cái này không bảo thu hồi trong lâu hả chủ thớt. Nếu 1 tuần đầu có lãi mà 1 tháng sau có lãi tiếp thì phải 1 năm sau mới đủ 200% thì sao nhỉ ??

Thấy nó chia lãi theo thời gian bạn à, không hẳn là theo ngày. 1 Ad packet của mình mới mua hôm qua mà giờ đã nhận về 1.43$ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,206
170,356
Latest member
Doumans
Back
Top Bottom