Việt Nonstop 2011 cực Cool - DJ Thắng Remix!

Bạn thấy bản Nonsop này ra sao?

• Total voters
    17

taducthang

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Mình mới mix xong bản "Việt Nonstop 2011" cực Cool - Anh em nghe và cho ý kiến nhé :) Thank all!
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wOS8yMC8zL2QvInagaMEM2RjZjNjN2IwNTZlYjZkYzmUsICwMWU5MjkzYzhjYWViNDUdUngWeBXAzfFZp4WeBdUngHdCBOWeB25zdG9wIDIwMTEgKFJlWeBWl4KXxESiBUaOG6r25nfHwz[/FLASH]

Last edited by a moderator:
Cũng đc đấy... tiếp tục phát huy và pót thêm nhiều bản Dj cho anh em thưởng thức nha bạn :)

Rất hay đó. mix rất chuẩn ko như nhiều bản nghe chả khớp chỗ này đá chỗ kia tí, nhức đầu

được bài đầu, phần còn lại nghe nhàm quá đi

Mình rất thích nghe thể loại này :binhsua04:

nghe chất đó bạn,mix mấy bài nhạc Âu đi bạn.nếu được cho mình đặt hàng bài i wanna go của bittney nhé
cho đến h vẫn kết nhất trouble is a friend của djhoanganh :X

Thực sự thì mình mới tìm hiểu về DJ và mới chỉ Mix = phần mềm mô phỏng VDJ thôi :) Thế nên còn nhiều lỗi và nhiều cái chưa được tốt lắm
Mình sẽ cố gắng hơn nữa để ngày càng hoàn thiện hơn :) và nếu có điểu kiện mình sẽ sắm CDJ + DJM về đánh nhạc cho "chuẩn" :D
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình! Mình sẽ Update lên đây ngay khi Mix xong bất kỳ 1 bản Nonstop nào để cho ae Relax

đã trơn tru hơn mấy bản đầu:D phát huy tiếp nhé Thăng tư lệnh:)) tiện thể bài đầu là bài Không Gian Vắng-Dance-Version2
P/S: thích nghe mấy bài không biết hợp gu cậu không, ok thì cho vào mix a e cùng xả street nhé:D
1. Give me everything -> Here
2.Party Rock Anthem -> Here
3. Trouble is a Friend -> Here
4.Is this All -> Here news của Ngô Kiến Hào thì phải

đừng nghe đoạn đầu thôi mà đánh giá cả bài nhé:D

nghe chất đó bạn,mix mấy bài nhạc Âu đi bạn.nếu được cho mình đặt hàng bài i wanna go của bittney nhé
cho đến h vẫn kết nhất trouble is a friend của djhoanganh :X

Ok, Bản tới sẽ có I Wanna Go của Brittney :) Mình vẫn Mix nhạc Âu là chủ yếu mà, thi thoảng làm bản Việt Mix cho thay đổi không khí thôi :D

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

đã trơn tru hơn mấy bản đầu:D phát huy tiếp nhé Thăng tư lệnh:)) tiện thể bài đầu là bài Không Gian Vắng-Dance-Version2
P/S: thích nghe mấy bài không biết hợp gu cậu không, ok thì cho vào mix a e cùng xả street nhé:D
1. Give me everything -> Here
2.Party Rock Anthem -> Here
3. Trouble is a Friend -> Here
4.Is this All -> Here news của Ngô Kiến Hào thì phải

đừng nghe đoạn đầu thôi mà đánh giá cả bài nhé:D

Cảm ơn bạn đã ủng hộ :) Mấy bài bạn đưa mình phải nghe thử xem sao đã vì phải cùng dòng nhạc thì mới khớp Beat đc :D Lại còn cả nhạc China nữa

Last edited by a moderator:
cũng được, tiếp tục phát huy.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom