New VieFaucet.com - Min rút tiền cực thấp, hỗ trợ nhiều coin - Made in Vietnam

Dạo này được nhiều anh em VN ủng hộ, mỗi người mấy chục acc, tên với IP nước ngoài, lạ lắm :popo_beauty:Cảm ơn anh em nhé

Dạo này được nhiều anh em VN ủng hộ, mỗi người mấy chục acc, tên với IP nước ngoài, lạ lắm :popo_beauty:Cảm ơn anh em nhé
M ms ủng hộ đc vài acc, hết mất ví, site check kỹ quá :)

Cheat offer đc Ko ta =))

Chào anh em, giới thiệu với anh em faucet của mình. Mình đã chạy từ 2020, claim 2 cái là rút được tiền về FaucetPay.
Các tính năng chính: Faucet, Shortlink, PTC, Challenge, Bonus, Offerwall.
Vòi hỗ trợ một số coin ở FaucetPay (BTC, LTC, TRX, DOGE, USDT, SOL) và Shiba ở Coinbase nhé.

Link đăng ký: https://viefaucet.com/
mấy cái khảo sát, anh em có kinh nghiệm gì không? làm toàn fail

mới lập acc bằng pc thật,mạng router.Làm cái rút gọn link 3 cái ,thử rút thì bị ban acc.Không hiểu kiểu gì luôn á

site này check kỹ gớm nếu là của bác thớt thì xin nhận 1 lạy vì trình độ quá ghê

site này check kỹ gớm nếu là của bác thớt thì xin nhận 1 lạy vì trình độ quá ghê
Site này không check kỹ bác, mà là ban nhầm còn hơn bỏ sót kỹ nhất.

mới lập acc bằng pc thật,mạng router.Làm cái rút gọn link 3 cái ,thử rút thì bị ban acc.Không hiểu kiểu gì luôn á
username của bạn là gì vậy?

không ăn thua lắm bác ạ :popo_cry: thi thoảng vẫn ban hàng loạt, cóông vài chục nick

Trc chỉ click tay faucet. Mà nghi cheat. Đủ min rút k về
Nghi cheat chỉ tạm giữ tiền căng lắm nửa ngày để duyệt tay thôi bạn

mình vào bị hiện "you are banned" thì lm thế nào v ad ?
username bạn là gì vậy?

Site này không check kỹ bác, mà là ban nhầm còn hơn bỏ sót kỹ nhất.
check không kỹ là thật nhưng không có chuyện ban nhầm còn hơn bỏ sót nhé bác :popo_waaaht:

username của bạn là gì vậy?

không ăn thua lắm bác ạ :popo_cry: thi thoảng vẫn ban hàng loạt, cóông vài chục nick

Nghi cheat chỉ tạm giữ tiền căng lắm nửa ngày để duyệt tay thôi bạn

username bạn là gì vậy?

check không kỹ là thật nhưng không có chuyện ban nhầm còn hơn bỏ sót nhé bác :popo_waaaht:
Ảo thế bác, đã check không kỹ có nghĩa là ban nhầm rồi mà.
Mà lại còn xác nhận là check không kỹ nữa thì chịu bác luôn rồi :popo_burn_joss_stick:🤣

Ảo thế bác, đã check không kỹ có nghĩa là ban nhầm rồi mà.
Mà lại còn xác nhận là check không kỹ nữa thì chịu bác luôn rồi :popo_burn_joss_stick:🤣
hehe là vẫn sót bot đó bác :popo_waaaht: thực ra còn hạn chế được bot nữa nhưng làm khó quá thì user nó kêu. nói chung chấp nhận số phận bị híp hàng ngày :popo_angry:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom