Find Person Việc đăng kí tài khoản nhận tiền

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,313
MR
49.180
Chào các bạn,

Mình đang cần tuyển 2 người làm thời vụ, chỉ cần đăng kí tài khoản và báo cáo là nhận được tiền.
  1. 3k/tài khoản
  2. Tốc độ đăng kí: 2-4 phút/tài khoản
  3. Ngày có thể đăng kí lên tới 500x3,000 = 1,500,000đ nếu làm nhanh
  4. Số lượng: 2 người

Những ai muốn tham gia thì Comment ở dưới để mình gửi Chat trao đổi cách thức làm việc nha.
Thân

Cho mình xin chân nhé. Chưa close topic chắc đang tuyển. Mạnh dạn tiên phong :popo_big_smile:.

Last edited:
aypal mà trước giờ chưa từng làm qua món này. Các bác nào đã có kinh nghiệm mua bán tài khoản PP thì cho e xin ít kinh nghiệm với. Mình nên lấy những thông tin gì từ người bán, change thông tin gì ở trên pp để tránh bị back lại ạ. E cảm ơn mọi người đã góp ý.

XIN JOB BAN OI, ZALO MÌNH NHÉ

xin 1 slot nhá ad

Em xin 1 slot

Còn slot thì cho e 1 chân nhé ad

Cho mình xin chân nhé. Chưa close topic chắc đang tuyển. Mạnh dạn tiên phong :popo_big_smile:.

cho e xin 1 slot ad

Cho e xin 1 chân ad ơi
Cám ơn các bạn đã đăng kí nha. Mình đang đủ người rồi. Nên tạm thời chưa nhận thêm. Nếu có mình sẽ gọi các bạn trước nha.

Bên cạnh đó thì ở đây có ai viết các loại bài về thể loại MMO không? Mình đang muốn tuyển vài người làm nhuận bút ☺️

Chào các bạn,

Mình đang cần tuyển 2 người làm thời vụ, chỉ cần đăng kí tài khoản và báo cáo là nhận được tiền.
  1. 3k/tài khoản
  2. Tốc độ đăng kí: 2-4 phút/tài khoản
  3. Ngày có thể đăng kí lên tới 500x3,000 = 1,500,000đ nếu làm nhanh
  4. Số lượng: 2 người

Những ai muốn tham gia thì Comment ở dưới để mình gửi Chat trao đổi cách thức làm việc nha.
Thân
Ib bạn ơi

Ib bạn ơi
Bạn thông cảm nha, hiện tại mình đã nhận đủ người rồi. Nếu sắp tới mình cần mình sẽ gọi thêm.

Chúc bạn một ngày tốt lành!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,197
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom