Videos chiến thuật chơi Rouletter online thanh toán qua LR (Libertyreserve).!

chơi kiểu này phải có vốn thật mạnh, chứ vốn tầm 5$ là thua
tớ nói thật, trước cũng theo cách này rồi, thua mất 10$

mình thấy chơi nếu lời từ 0.5-1$ thì nên dừng lại, rút số tiền vốn ra, chơi = tiền lời. Dĩ nhiên nếu bạn may mắn ko thua hết ngay những lần đầu tiên. Thân. Đang đợi $ về dep 1$ chơi thử

mình thấy chơi nếu lời từ 0.5-1$ thì nên dừng lại, rút số tiền vốn ra, chơi = tiền lời. Dĩ nhiên nếu bạn may mắn ko thua hết ngay những lần đầu tiên. Thân. Đang đợi $ về dep 1$ chơi thử
Mình đồng ý với ý kiến của bạn bảo toàn tiền vốn ,chơi từ từ quy định đến mức nào đó dừng lại

ngóng thôi, không biết LR là cái chi cả :D

Lâu chơi đỡ buồn cũng được,chứ cái nầy khuyên ko nên chơi nhiều

Bên nầy giờ có chấp nhận Perfect money hok bác! chơi thử chiến thuật của bác xem thế nào?

Kinh nghiệm làm theo cách chủ topic chơi khoảng 1 ,2 ván đầu thì ăn, các ván sau khó, ---> nên chơi thắng khoảng 0.2 ->0.3$ là mình không chơi nữa, mỗi ngày cứ làm điều điều như vậy hôm rài mình cũng ăn được 1->2 $ cãm ơn chủ topic đã chia sẽ

mình thấy nếu gối đầu thì thế này cũng có lời, và mình đề nghị là bất kì thắng ở mức nào thì các bạn nên quay về cược ở mức 1.
lần - mức 1 : 0.01$
2 : 0.01
3 : 0.02
4 : 0.04
5 : 0.08
6 : 0.16
7 : 0.32
8 : 0.64
và cứ thế gấp 2 lên nếu thua, hồi nãy mình chơi thử fun money, thấy xui lắm thì gấp tới mức 7, mức 8, nhưng cá biệt có lần gấp tới 34.56$ mới ăn. Nhưng đó là vì khi ăn dc 1$ mình ko dừng lại mà tiếp tục chơi thử xem thế nào, chứ theo lời khuyên chủ thớt thì chơi ăn chút đỉnh nên dừng lại.out ra và login lại, có thể sẽ an toàn hơn chăng?

- - - Updated - - -

Theo mức chủ thớt thì ko phải gấp nhiều, tính ra vẫn có lời nhưng ít hơn là gấp đôi lên, tùy các bác vậy
chơi ăn chút đỉnh nên dừng lại.out ra và login lại, có thể sẽ an toàn hơn các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week