Video Hoạt Hình Hoạt Động MMO4ME CHARITY

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100

có clip hoạt hình cưới ,tại sao lại không có clip hoạt hình giới thiệu về cách hoạt động của mmo4me charity ,từ lúc nhận tiền của mạnh thường quân cho đến khi số tiền đó được chuyển thành quà trao cho người bất hạnh ,và thêm vào đó là những hoạt động của nhóm thời gian vừa qua như là đi thăm mái ấm khiếm thị nhật hồng ,làng thiếu niên thủ đức, nuôi dạy trẻ mồ côi ,và đi phát quà đêm ,

với suy nghĩ và ý tưởng đó ,mình đã bỏ tiền túi ,để nhờ người biến ý tưởng thành hiện thực ,hôm nay clip hoạt hình nói về những hoạt động nói trên đã ra đời ,mong các bạn ủng hộ kinh phí nhiều hơn cho nhóm mmo4me charity ,để tụi mình có thể làm thêm nhiều việc giúp người bất hạnh ,mang lại niềm vui và nụ cười cho họ ,cảm ơn các bạn

anh chị em bấm share giùm mình video này nha ,các bạn nào muốn làm clip hoạt hình như thế này ,hoặc clip hoạt hình cưới với giá rẻ thì inbox mình ,mình chỉ cho chỗ người làm clip hoạt hình này giá rẻ mà có ý nghĩa và đẹp

cảm động quá >.<"

Clip hay và nói lên được ý nghĩa của nhóm mmo charity.

Đã like và share trên fb :D

Clip hay và nói lên được ý nghĩa của nhóm mmo charity.

Đã like và share trên fb :D
Thanks người anh em
bác làm hoạt hình bằng phần mềm nào vậy ?
Bạn xem kỹ lại giùm ,mình bỏ tiền túi thuê người ta làm không phải mình tự làm :D

hay

Cảm ơn tất cả mọi người đã xem ,mong anh em sẽ ủng hộ cho quỹ nhiều hơn,cảm ơn:D

Nhớ box charity quá, cố gắng wa tết sắp xếp xong hoàn cảnh gia đình sẽ tiếp bước cùng box

Chúc anh @chemgio và toàn thể anh/chị trong BOX CHARITY, 1 đêm giao thứa ấm áp. 1 năm mới đầy may mắn và nhìu niềm vui

Nhớ box charity quá, cố gắng wa tết sắp xếp xong hoàn cảnh gia đình sẽ tiếp bước cùng box

Chúc anh @chemgio và toàn thể anh/chị trong BOX CHARITY, 1 đêm giao thứa ấm áp. 1 năm mới đầy may mắn và nhìu niềm vui
Cảm ơn e ,a cũng chúc e cùng gia đình vạn sự như ý ,làm ăn phát tài ,khỏe mạnh,vui vẻ hihi

Phần mềm dùng để làm hoạt hình là j vậy ah, hay quá
cái này không phải do mình làm ,mình thuê người ta làm với nội dung là tự mình nghĩ ra ,sau đó mình trả tiền cho họ :D ,mình có nói ở trên đầu bài viết rồi :D

cái này không phải do mình làm ,mình thuê người ta làm với nội dung là tự mình nghĩ ra ,sau đó mình trả tiền cho họ :D ,mình có nói ở trên đầu bài viết rồi :D
Bác thuê ai vậy , cho mình xin info liên lạc với , mình cũng muốn làm một clip

Last edited:
Xin chào anh chị em, em góp ý mình nên để 1 cảnh báo ở topic này để tăng thêm sự an toàn cho mọi người: https://mmo4me.com/threads/dia-nguc-kho-ky-su-dia-nguc-phim-hoat-hinh-hay-nen-xem.185681/
Có rất nhiều tội phạm lợi dụng địa ngục Phật giáo để âm thầm tấn công những Quốc Gia, những gia đình, hack thẻ từ những ngân hàng, website, tấn công những tòa nhà cao tầng với lí do: họ giết hại động vật. Nên để lại 1 cảnh báo đề phòng như sau:
Cảnh báo rằng: Bất kì trường hợp trừng phạt nào cũng phải trình đơn, ý kiến xin phép với Giáo Hội Phật Giáo; khi được chấp nhận mới thực hiện biện pháp phạt. Và luôn quang minh chính đại, công khai những sự trừng phạt.

Mọi người biết vụ 11- 9 do những nhóm nào làm rồi chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom