[Video Clip] Report buổi từ thiện lần 1 forum mmo4me ngày 26-10-2013

Status
Not open for further replies.
à mình góp ý nhỏ , nên có đồng phục cho các bạn đi làm từ thiện , và nghiêm cấm mặc quần lững nhé :) , đôi lúc như thế người tưởng có chuyện gì sắp đến :D
vụ đồng phục thì có bàn với shin rồi nhưng để 1 vài tháng nữa xem thế nào,cám ơn ý kiến đóng góp của bạn
Lần đầu mà bạn, từ từ hội ổn định sẽ đâu vào đấy cả thôi...nhưng nhóm đi hơi trễ nên thấy toàn phải đánh thức mọi người,họ đang mơ mơ màng màng mà thấy một đám người chắc cũng sợ
đi vào lúc đường phố lên đèn ,họ đã về chỗ ngủ,nói chung là lần đầu còn nhiều sai sót ,sẽ rút kinh nghiệm lần sau ,video cũng hơi bị mờ và có nhiều chỗ không được sáng nhưng đó là sự cố gắng của tất cả anh em ,sẽ rút kinh nghiệm thêm :D

clip cảm động qá, ngày xưa mình nằm vỉa hè mà ko có ai cho cái gì hết.
nhờ ko ai cho j ông mới có động lực thành công như hôm nay, quyên góp mạnh zô lấy " động lực " cho phần còn lại đi ông ơi hehe :rolleyes:

đề nghị ml pro bỏ từ "phải hôn"

Phần mô tả trong video nên ghi info và link của nhóm từ thiện

Lần đầu mà bạn, từ từ hội ổn định sẽ đâu vào đấy cả thôi...nhưng nhóm đi hơi trễ nên thấy toàn phải đánh thức mọi người,họ đang mơ mơ màng màng mà thấy một đám người chắc cũng sợ

họ toàn người lao động nghèo những mảnh đời bất hạnh ban ngày lo bương chảy kiếm ăn đêm về mới tìm nơi ngả lưng và nhóm mình mới tìm được họ. Trước đó lúc 10h nhóm mình có đi 1 vòng nhưng ko thấy ai cả vì họ còn chưa về nên rất khó tìm bởi vậy vì sao tránh khỏi lúc họ đang ngủ ^^! Lần sau chắc nhóm sẽ có kế hoạch chu đáo hơn ZZ

họ toàn người lao động nghèo những mảnh đời bất hạnh ban ngày lo bương chảy kiếm ăn đêm về mới tìm nơi ngả lưng và nhóm mình mới tìm được họ. Trước đó lúc 10h nhóm mình có đi 1 vòng nhưng ko thấy ai cả vì họ còn chưa về nên rất khó tìm bởi vậy vì sao tránh khỏi lúc họ đang ngủ ^^! Lần sau chắc nhóm sẽ có kế hoạch chu đáo hơn ZZ
thật ra trước đó vicigiap đã đi tiền trạm rồi nhưng chắc có lẽ ngày hôm đó vì lý do nào đó mà họ về trễ hơn so với thường ngày

các bạn đi ở đâu vậy Sài Gòn mình tham tham gia với :D
tụi mình đi ở sài gòn ,bạn muốn đăng ký tham gia đóng góp tài lực hay nhân lực ,nếu muốn đóng góp nhân lực đi trực tiếp thì vào đây đăng ký
http://mmo4me.com/threads/danh-sach-nhung-manh-thuong-quan-cua-box-tu-thien.130735/
còn nếu bạn muốn đăng ký tài lực thì đăng ký ở đây
quỹ từ thiện http://mmo4me.com/threads/quy-tu-thien-mmo4me.130732/
sau khi đóng góp bạn cho cái proof vào link này để mình update danh sách
http://mmo4me.com/threads/danh-sach-nhung-manh-thuong-quan-cua-box-tu-thien.130735/

Tiếp tục phát huy tinh thần đùm bọc, tương trợ! :)

nice job :) lần sau sẽ donate 50k cho có phong trào :) tks bác chemgio, tunvit và mọi người nhé :)

Kế hoạch này thật ý nhĩa , a e HN đâu rồi làm đi
bác bỏ ý kiến đồng phục , nhà báo công an dòm ngó 4rum, nhiều hệ lụy xảy ra .
Từ thiện thôi , không cần công bố danh tính

bác bỏ ý kiến đồng phục , nhà báo công an dòm ngó 4rum, nhiều hệ lụy xảy ra .
Từ thiện thôi , không cần công bố danh tính
dòm kệ dòm ,ngó kệ ngó ,mấy cái vụ nhạy cảm này a đã nói với shin trước khi mở box từ thiện,shin đã có cách xử lý ,em yên tâm nhé :D

dòm kệ dòm ,ngó kệ ngó ,mấy cái vụ nhạy cảm này a đã nói với shin trước khi mở box từ thiện,shin đã có cách xử lý ,em yên tâm nhé :D
Like câu "dòm kệ dòm ,ngó kệ ngó ,mấy cái vụ nhạy cảm này a đã nói với shin", lập trường vững vàng như kiềng 3 chân.

------------------

À, tôi có một chút ý kiến về clip nhờ cậu nói với cameraman của chúng ta sau này quay những clip khác sẽ bổ sung vào.
Ví dụ: Khi đoàn chúng ta đi đến Q.3, Q.5... cameraman sẽ lia ống kính lên bảng tên đường vài giây

Sau đó chèn phụ đề lên màn hình cung đường của đoàn đang làm việc từ thiện tại đó như:
Khu vực Q.3
Đường Lý Tự Trọng
Lúc 22:46 - 26/10/2013

Khu vực Q.5
Đường Nguyễn Chí Thanh
Lúc 23:18 - 26/10/2013
...​

Vì tâm lý người xem báo, đài, đa phần khi xem phim hoặc ảnh những thông tin gì liên quan đến khu vực gần nhà, phường, quận họ ở thì họ thấy vui vui và quan tâm đến thông tin hơn.

Like câu "dòm kệ dòm ,ngó kệ ngó ,mấy cái vụ nhạy cảm này a đã nói với shin", lập trường vững vàng như kiềng 3 chân.

------------------

À, tôi có một chút ý kiến về clip nhờ cậu nói với cameraman của chúng ta sau này quay những clip khác sẽ bổ sung vào.
Ví dụ: Khi đoàn chúng ta đi đến Q.3, Q.5... cameraman sẽ lia ống kính lên bảng tên đường vài giây

Sau đó chèn phụ đề lên màn hình cung đường của đoàn đang làm việc từ thiện tại đó như:
Khu vực Q.3
Đường Lý Tự Trọng
Lúc 22:46 - 26/10/2013

Khu vực Q.5
Đường Nguyễn Chí Thanh
Lúc 23:18 - 26/10/2013
...​

Vì tâm lý người xem báo, đài, đa phần khi xem phim hoặc ảnh những thông tin gì liên quan đến khu vực gần nhà, phường, quận họ ở thì họ thấy vui vui và quan tâm đến thông tin hơn.

ý kiến này được ghi nhận và sẽ được chuyển đến cameraman của nhóm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,225
170,368
Latest member
quangtien123456
Back