SCAM VIB - 607704060144389 - ĐOÀN QUỲNH TRANG Scam

Moá giờ thằng này còn tồn tại sao ??? WTF ... Mình còn nhớ 1 ng bạn trên fb có share về vụ lừa đảo của 2 vc thằng mặt l ồ n này . Cách đây tầm 4-5 năm , nó lừa 1 ng bạn bán xe BMW luôn mấy tỉ mà mình lâu quá éo nhớ, nhưng tóm lại là lừa đảo. Và sau đó còn gặp info đi lừa mấy vụ btce có $1.999 mà ăn $1999 :)) đm đổi $2 lấy $2k vcc thằng chó này éo dính công lý. Nghe câu lưới trời lồng lộn mà sao éo bắt đc thằng *** này để nó mập như trâu vậy trời. AE ai bị lừa thì gom vào luôn đi, moá đọc mà tức dùm thớt vì thằng này nó sinh ra để làm SCAM . VCC thiệt @_@ ... Đã SCAM còn buông lời thách thức C.AN. Nếu C.AN ko xử thì kêu giang hồ xử. Mình nghĩ AE người vài tr coi như nhịn ăn thuê giang hồ chặt 2 bàn tay thằng này là xong. , địa chỉ thông tin đã rõ ràng , tầm 10tr thôi, mình nghĩ chỉ có như vậy mới diệt đc con mập này :)) ... KAKAKA , ae ai thấy comment mình máu me quá bỏ qua nha kaka, vì đơn giản mình cực kì ghét mấy con chó SCAM này :D
em cũng vừa bị lưad 350tr đây a ạ, giờ nó vẫn tiếp tục lừa đảo

bác cần check info trước khi giao dịch lớn chứ.

anh ơi e cũng bị lừa. a cho e xin sdt để hỏi cách lấy lại tiền được ko ạ. e bị lừa 350tr

Mình cũng bị dòng tiền qua ngân hàng nên có đủ cơ sở gửi hồ sơ cho CA bạn hợp tác hoặc cungcaaop hồ sơ mình gửi CA cùng nha

Vk ck thèn mập này scam mấy năm nay,tài chính chắc lên mấy tỉ rồi. Vãi thật. Thấy bắt mà chưa thấy lên báo

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom