Ask Vì sao comment trên Youtube bị ẩn đi ạ

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Các bác cho em hỏi em có để lại bình luận cho 1 video của người khác không phải của kênh em.
comment viết bình thường nên không phải do admin xóa nhé.
nhưng sau đó nếu em đăng nhập vào nick mà để lại comment đó thì vẫn thấy comment đó
nhưng nếu em thoát ra xem ở chế độ khách hay đăng nhập vào tài khoản khác thì lại không thấy comment đó đâu nữa.
để 1 2 hôm không động tới thì em vào lại clip đó (với chế độ khách hay đăng nhập tài khoản khác) thì lại thấy comment đó.
sau đó em like cái comment đó thì lát sau lại không thấy comment đó đâu nữa.
mặc dù nếu đăng nhập vào tài khoản đã comment thì vẫn thấy như bình thường.
Vậy các bác cho em hỏi nguyên nhân tại sao nó lại bị ẩn đi như vậy và cách khắc phục sao ạ
em cảm ơn ạ

chỉ là bị dính spam và chủ kênh nó duyệt cho cmt ko phải spam thì nó lại hiện lại thôi :D

Tiện cho hỏi:
Mình thấy có thông báo có người comment vào video của mình mà nhấn vào thì chả thấy comment nào là sao nhỉ

Tiện cho hỏi:
Mình thấy có thông báo có người comment vào video của mình mà nhấn vào thì chả thấy comment nào là sao nhỉ
Comment của cái đứa đó đã bị tự động chuyển vào nhóm spam. Bạn phải duyệt comment đó thì nó mới xuất hiện. Chắc lại mấy bố sub4sub. Chả béo bở gì đâu :D

chỉ là bị dính spam và chủ kênh nó duyệt cho cmt ko phải spam thì nó lại hiện lại thôi :D
Cmt bình thường mà bác. E chắc chắn nội dung ko spam mà

Cmt bình thường mà bác. E chắc chắn nội dung ko spam mà
bình thường thế nào mà Google nó nghi spam thì vẫn bị chuyển vào mục spam, trừ khi chủ kênh click chấp nhận cmt của bạn, không thì thì không bao giờ hiên lên được, trên kênh của mình đã gặp rất nhiều trường hợp như của bạn rồi

Chắc bạn cmt trên kênh của mình. Có 1 kênh 2k sub cứ cmt cái nào là dính spam cái đó :D

Comment của cái đứa đó đã bị tự động chuyển vào nhóm spam. Bạn phải duyệt comment đó thì nó mới xuất hiện. Chắc lại mấy bố sub4sub. Chả béo bở gì đâu :D
\
Coi chừng nó xóa rồi :D

Mấy cái video up cho vui thôi, không phải kênh kiêm tiền gì đâu
muốn xem thử họ comment cái gì thôi bác.

qua đây sẵn cho mình hỏi, mình muốn khi người khác comment vào video của mình mà mình muốn ẩn chỉ 1 mình mình xem thôi thì làm sao ạ

vì tk của bạn đã bị chủ kênh ẩn khỏi kênh hay dễ hiểu là cho vào danh sách đen, đây là cách lọc bớt những thành phần hay chửi rủa, spam. Có nghĩa là tất cả các cmt của bạn chỉ mỗi bạn mới xem dc chứ không ai thấy cả

Do tài khoản của bạn có dấu hiệu spam nên quản trị viên đang xem xét, khi nào xem xét xong thì video bạn sẽ được public, nếu có tác động bất kỳ nào lên clip đó thì lại được kiểm duyệt như trên.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom