Vì sao bạn nên chuyển sang kiếm tiền trên MT6 Platform

Status
Not open for further replies.
Haizzzzzz, dễ ăn vậy thì MMO mình đâu có ai nghèo với đâu có ai newbie. Mấy bạn newbie thì tốt nhất đừng để nó dụ, làm người tốt thì không có ai tốt đến nổi đi hết topic này tới topic kia rồi lập topic chỉ để giúp newbie kiếm tiền, tốt kiểu này xóm em nhiều lắm mà giờ nó ăn cơm nhà nước hết rồi :popo_burn_joss_stick:

Còn bác thớt mà muốn tuyển ref thì mình phải nói kiểu như em chỉ nè thì mọi người sẽ không chửi và các newbie sẽ còn theo bác được nữa. Theo cách của em thì bác phải: mà thôi con người bác vậy em không muốn chỉ :popo_embarrassed:

Mình không am hiểu mấy vụ này lắm. Tuy nhiên mình dám chắc một điều là: Nếu một ngày mình kiếm được 300$ thì mình chẳng vào forum làm gì cho mệt. Mắc công tranh cãi này nọ. Time đó đi kiếm em nào chờ ịch cho đời nó tươi. Hoặc bỏ ra vài tháng lợi nhuận mua luôn cái mmo4me về nghịch cho vui. :D

tầm của các bác k dc xa cho lắm vì các bác làm việc vì tiền :))

tầm của các bác k dc xa cho lắm vì các bác làm việc vì tiền :))

vãi cả chữ TẦM, muốn có chữ TẦM thì phải trải qua chữ TÂM đã đồng chí ạ :popo_burn_joss_stick:

Mình không am hiểu mấy vụ này lắm. Tuy nhiên mình dám chắc một điều là: Nếu một ngày mình kiếm được 300$ thì mình chẳng vào forum làm gì cho mệt. Mắc công tranh cãi này nọ. Time đó đi kiếm em nào chờ ịch cho đời nó tươi. Hoặc bỏ ra vài tháng lợi nhuận mua luôn cái mmo4me về nghịch cho vui. :D
Anh lại vừa chờ ịch vừa comment rồi, tập trung chuyên môn cho ra đã!

Anh lại vừa chờ ịch vừa comment rồi, tập trung chuyên môn cho ra đã!
Hehe, cái tầm của anh còn phải làm việc vì tiền, có tiền mới làm tình được em. Anh còn phải lo 1 vợ, 3 con nhỏ và 2 con bồ nhí nữa. Anh chưa đủ trình để làm phước free cho người khác được đâu. :D

vãi cả chữ TẦM, muốn có chữ TẦM thì phải trải qua chữ TÂM đã đồng chí ạ :popo_burn_joss_stick:
Tâm hay k, member trong team mình biết rõ hơn ai hết, vậy nhé

Tâm hay k, member trong team mình biết rõ hơn ai hết, vậy nhé
Thế thì vào team bạn với lũ member ảo của team bạn tung hô đi chứ, vào đây tuyển thêm làm chi cho khổ vậy. Vừa có tâm mà có tầm thì ngta tự kiếm group bạn ngta mò vào chứ ai hơi đâu đợi bạn DỤ vào như thế.
Mình nhận ra rằng tụi đa cấp có một điểm chung là mặt nó dày như đít voi, mà dày hơn, đít voi còn dùng dao xẻ được, còn mặt tụi này xẻ bằng cái gì cũng ko ăn thua :D

Mấy thằng quảng cáo tool dice rồi tuỳ chọn nhị phân rồi MT5 MT6 thường có điểm chung là gân cổ lên cãi thì khoẻ vc . Kiếm đc thì tụi nó bán nhà đánh rồi , thời gian đâu đi dạy cho người khác . Các mày cứ vào sàn binary rồi kéo xuống dưới cùng đọc toàn chứng nhận cấp phép của uỷ ban cờ bạc các nước sở tại thì đủ hiểu. Nghe mấy thằng bla ...bla nào thì phân tích thị trường , cách xem nến nhật .. nhật nhật cái cờ cờ =))

=))

Mấy thằng quảng cáo tool dice rồi tuỳ chọn nhị phân rồi MT5 MT6 thường có điểm chung là gân cổ lên cãi thì khoẻ vc . Kiếm đc thì tụi nó bán nhà đánh rồi , thời gian đâu đi dạy cho người khác . Các mày cứ vào sàn binary rồi kéo xuống dưới cùng đọc toàn chứng nhận cấp phép của uỷ ban cờ bạc các nước sở tại thì đủ hiểu. Nghe mấy thằng bla ...bla nào thì phân tích thị trường , cách xem nến nhật .. nhật nhật cái cờ cờ =))
chứng chỉ toàn nơi trốn thuế vớ vẩn có khi tự bịa, mà thôi bác để người ta làm ăn sắp tới luật an ninh mạng hiệu lực với câu chữ chung chung khó làm ăn lắm :D

Trước cũng có con bé gạ mình chơi mấy cái này,nào là bảo đảm ăn,không ăn đền tiền,đầu tư 10k$ lợi nhuận 1 tháng lên đến 4k$. Mình chỉ bảo nó thế thì anh không lập nick nữa mà đưa em 10k,cuối tháng anh lấy 12k thôi,2k cho em
thế là nó vác vếu lên nó chạy

cún vẫn cứ sủa, người vẫn cứ đi,mặt trăng vẫn cứ lạnh lùng tỏa sáng ...

Cho dù mục đích bạn lập topic này với mục đích gì đi chăng nữa thì xin hãy vui lòng cân nhắc khi phát biểu, ai cũng có quyền nói lên chính kiến của mình... Văn hóa internet là điều nên theo

và thớt vẫn cứ tiếp tục xl

thôi ae để em nó toả sáng đi, em nó chửi kìa, soros sắp chơi mt6 vì nó làm ai giúp người chơi lấy tiền chính nó luôn @@ cơ mà có gì sai sai nó giúp người chơi lấy tiền của nó à thế nó lập sàn làm gì nhỉ :oops:

Cho dù mục đích bạn lập topic này với mục đích gì đi chăng nữa thì xin hãy vui lòng cân nhắc khi phát biểu, ai cũng có quyền nói lên chính kiến của mình... Văn hóa internet là điều nên theo
mình nói lại 1 câu châm ngôn thôi, và đã sửa lại từ cho nó nhẹ nhàng r, ai nhột thì tự biết, quá rõ ràng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week