Ví KEEPKEY không rút / trade được DOGECOIN ?

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,885
MR
51.764
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình trạng này mình đã bị từ khi keepkey liên kết với shapeshift và cũng đã có cmt cảnh báo với bà con tại đây rồi : https://mmo4me.com/threads/396660/post-7089076

Cứ đinh ninh rằng sau 1 khoảng time nó sẽ update và fix nhưng hôm nay đụng chuyện động đến thì thấy rằng hiện tại DOGECOIN nằm trên ví KEEPKEY chỉ để ngắm chứ không rút hay trade được :popo_too_sad:

Mình cũng đã gửi support nhưng chỉ nhận được câu trả lời là đang updating...

Rút doge sẽ báo lỗi :(

Failed to Sign Transaction
Failed to sign BTC transaction

Khi trade doge thì sẽ bị văng ra bắt kết nối lại :(

Wallet Disconnected:
Please connect a wallet to continue

Mình mới test rút và trade thử 100k thôi. Chứ ví mình có khá nhiều DOGE, nếu nói bọn nó giở chứng khi thấy ví có nhiều không phải vì BTC và ETH mình vẫn rút và trade bình thường, và số lượng BTC và ETH của mình quy đổi ra $ còn nhiều hơn hẳn DOGE cơ nên không phải do nó giở chứng muốn ăn quịt. Nếu ví có vấn đề thì khi rút hoặc trade BTC và ETH cũng đã bị văng luôn rồi. Mình cũng đang có 1 ví keepkey sơ cua nguyên seal để phòng hờ backup khi ví đang dùng bị hư hoặc mất nên chưa dùng đến.

Nay mình cảnh báo cho những bạn nào đang có ví keepkey thì đừng cất DOGE và đó. Hoặc bạn nào đang có keepkey thì rút thử hoặc trade thử thằng DOGE xem có bị tình trạng giống mình hay không :(

Chán. :popo_sweat:

chia sẻ. mình cũng trade mà ko nghe về ví này. mình chia làm 2 phần. 1 phần để ví lạnh. 1 phần để bnb. cái nào tên tuổi thì mình chơi.

chia sẻ. mình cũng trade mà ko nghe về ví này. mình chia làm 2 phần. 1 phần để ví lạnh. 1 phần để bnb. cái nào tên tuổi thì mình chơi.
À, mình cũng chia trứng nhiều rổ nên cũng tạm chưa ảnh hưởng nhiều :) nay đụng đến ví này có việc thấy nó vẫn mãi không chuyển đc CHÓ, BTC và ETH thì bình thường :(

Cay nhất là lúc mình cần dùng thì nó có sự cố. Nhưng cũng cảm ơn anh đã cảnh báo giúp mọi người ai có ví này thì để ý.
Không liên quan lắm chứ em cũng sắp có ví này mà chưa có Coin để đựng. Kaka

Mấy vụ chuyển đổi quyền sở hữu hoặc liên kết như thế này thường xảy ra những sự cố. Hy vọng là sẽ có update ok cho người dùng.

Mấy vụ chuyển đổi quyền sở hữu hoặc liên kết như thế này thường xảy ra những sự cố. Hy vọng là sẽ có update ok cho người dùng.

Đợt trước sàn polo của em cũng xảy ra sự cố do chuyển nhượng :popo_cry:

Đợt trước sàn polo của em cũng xảy ra sự cố do chuyển nhượng :popo_cry:
Vụ này em có nghe sơ sơ qua. Cũng là một kỷ niệm khá đau lòng nhỉ. :popo_too_sad::popo_too_sad:

Thế cuối cùng là chưa bị mất, chờ nó update là rút đc phải ko?

Súc nước bọt tụi nó rep thế thì chỉ biết thế thôi :popo_doubt:

Tình trạng này mình đã bị từ khi keepkey liên kết với shapeshift và cũng đã có cmt cảnh báo với bà con tại đây rồi : https://mmo4me.com/threads/396660/post-7089076

Cứ đinh ninh rằng sau 1 khoảng time nó sẽ update và fix nhưng hôm nay đụng chuyện động đến thì thấy rằng hiện tại DOGECOIN nằm trên ví KEEPKEY chỉ để ngắm chứ không rút hay trade được :popo_too_sad:

View attachment 152681

Wallet Disconnected:

View attachment 152682

Mình mới test rút và trade thử 100k thôi. Chứ ví mình có khá nhiều DOGE, nếu nói bọn nó giở chứng khi thấy ví có nhiều không phải vì BTC và ETH mình vẫn rút và trade bình thường, và số lượng BTC và ETH của mình quy đổi ra $ còn nhiều hơn hẳn DOGE cơ nên không phải do nó giở chứng muốn ăn quịt. Nếu ví có vấn đề thì khi rút hoặc trade BTC và ETH cũng đã bị văng luôn rồi. Mình cũng đang có 1 ví keepkey sơ cua nguyên seal để phòng hờ backup khi ví đang dùng bị hư hoặc mất nên chưa dùng đến.

Nay mình cảnh báo cho những bạn nào đang có ví keepkey thì đừng cất DOGE và đó. Hoặc bạn nào đang có keepkey thì rút thử hoặc trade thử thằng DOGE xem có bị tình trạng giống mình hay không :(

$ 98,231.41 khủng quá

Sau nhiều lần mail qua lại và tác động bằng địa chỉ mail súc nước bọt khác nhau đều nhận được câu trả lời là :

Hello there,

I'll reach out to our Dev team to have a further look at this and I'll keep you posted for any updates.

Thanks for your patience!

Regards,

Mềnh đã tiến hành rút hết các coin khác ra khỏi ví keepkey cho bớt thót tim tiếp :popo_bye:

Sau nhiều lần mail qua lại và tác động bằng địa chỉ mail súc nước bọt khác nhau đều nhận được câu trả lời là :

Hello there,

I'll reach out to our Dev team to have a further look at this and I'll keep you posted for any updates.

Thanks for your patience!

Regards,

Mềnh đã tiến hành rút hết các coin khác ra khỏi ví keepkey cho bớt thót tim tiếp :popo_bye:

cám ơn sự nhiệt tình của bạn Huy.

cám ơn sự nhiệt tình của bạn Huy.
đúng lúc CHÓ đang SỦA, nên mới check ví, tưởng rút đc bán kiếm xèng đi chơi, ai ngờ vẫn bị giam :(

View attachment 152681

Wallet Disconnected:

View attachment 152682

bro rút được chưa, thấy ví bro có 4582399 doge mà thèm quá o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week