Airdrop STX - Ví Blockchain airdrop 10$ STX đã list sàn Binance, tượng tự như airdrop XLM năm trước !!!

acc GOLD rồi nhưng vào airdrop nó bắt upgrade là thế nào nhỉ? bọn này sida vl :popo_matrix:

ChO tấm hình di bác
acc GOLD rồi nhưng vào airdrop nó bắt upgrade là thế nào nhỉ? bọn này sida vl :popo_matrix:

hình nè!! :D:D:D

có một số acc ko hiện nút claimed phải làm sao nhỉ

bị khóa, không thể chuyển nhượng hoặc bán trong 1 năm, vlll kkkkkk

View attachment 142200
Định check sell ít mà ra tin vậy toang mất rồi. Mấy bác mua acc chắc giờ cũng toang theo kkkk

View attachment 142200
Kệ . hàng free thì cứ vứt đó. Ai biết 10$ sau 1 năm có khi nó thành 100$ cũng nên . như cái hồi stellar mới ra nó cho free mấy trăm str ấy . cũng làm 3x acc . mà mấy ông nội trên GMB mua có 40k/1k str ( xlm ) nên cũng chẳng thèm gom rồi vứt đó ko nhớ tới . rồi vô tình lướt google thấy blockchain air xlm mới vào xem thử mới thấy nó là thằng str năm nào , có giá vc . gom 3x acc bán hết cũng đc ít $ mua cho con gái mấy chỉ vàng ?

Định check sell ít mà ra tin vậy toang mất rồi. Mấy bác mua acc chắc giờ cũng toang theo kkkk
Cứ làm vứt đó . ai biết sau này ra sao ông ơi . chứ mấy ông hold có khi vào năm còn ko thèm ngó tới. Tui cũng lấy mấy chục acc hồi air 25$ xlm vào clam để đấy . mà hồi mới ra air xlm KYC dễ + có cách lách . giờ nó làm căng quá

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom