Verify PM sao khó khăn quá vậy.

phamduchuyhp

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Em chán quá có cao nhân nào chỉ giáo thêm cho em ạ.Em verify tên trong rồi, đến phần Xác minh Adress, thì em xin giấy Xác minh của ngân hàng- Địa chỉ giống hệt CMND rồi mà gửi 1 thì báo dealine, lần 2 lần cũng biệt tăm không phản hồi. Em lại vào sửa tên mình vs địa chỉ Viết không dấu để verify lại, gửi từ qua tới nay cũng lại tịt nít, chả thấy động tĩnh gì. LÀm éo gì mà phải khó khăn thế không biết.

:D giấy xác minh của ngân hàng đâu phải là bill hay bank statement
xin thì xin sao kê giao dịch có dấu mộc của ngân hàng đó. qua là chủ nhật nó nghỉ làm chứ sao,

trước very trong 1 nốt nhạt

Sao không thuê làm cái bill tiền điện ấy. Cái đó xác nhận thành công cao

cứ up 2 cái đều là cmnd lên xem được không
m up cả 2 đều là cmnd được hết !

cứ up 2 cái đều là cmnd lên xem được không
m up cả 2 đều là cmnd được hết !
PM KYC có 3 bước, bạn nói mới là bước 1, đến bước 2 xác minh địa chỉ nữa, thường thì yêu cầu hóa đơn điện nước chính chủ, nhưng cứ ra bank sao kê cho nhanh thôi, và 3 khi xong bước 2 mới đc xác minh sdt

PM KYC có 3 bước, bạn nói mới là bước 1, đến bước 2 xác minh địa chỉ nữa, thường thì yêu cầu hóa đơn điện nước chính chủ, nhưng cứ ra bank sao kê cho nhanh thôi, và 3 khi xong bước 2 mới đc xác minh sdt
Ý mình là bước 2 đó xác minh địa chỉ
cứ up cmnd lên cũng được :)
pm nó siêu dễ tính ấy mà !

Ý mình là bước 2 đó xác minh địa chỉ
cứ up cmnd lên cũng được :)
pm nó siêu dễ tính ấy mà !
Up cmnd là bước 1, bước 2 mà up cmnd làm sao mà qua đc :popo_dribble:
Dễ là ngày xưa mới dễ thôi, ngày xưa bước 2 up hợp đồng lao đồng và giấy đăng ký kết hôn cũng qua

Em thấy cái sao kê ngân hàng phải có đóng dấu mộc tròn với chữ ký của đại diện chi nhánh mới đc.
Chứ sao kê không cũng bị out ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back