verify paypal dùng thẻ của vietcombank đc k ?

Reactions
32
MR
0.000
e muốn verify paypal dùng thẻ visa debit của vietcombank đc k ? nếu k đc thì chỉ dùm dùng loại nào tiện nhất( mọi ng dùng nhiều ACB nhưng từ chỗ e ra ACB xa quá )
:binhsua32:

e muốn verify paypal dùng thẻ visa debit của vietcombank đc k ? nếu k đc thì chỉ dùm dùng loại nào tiện nhất( mọi ng dùng nhiều ACB nhưng từ chỗ e ra ACB xa quá )
:binhsua32:

Ra ACB xa thì làm Visa debit Sacombank, Eximbank :D

ACB là nhanh nhất rồi đó, thủ tục đơn giản nữa
nếu có Eximbank gần thì làm Eximbank, 2 cái này dùng verify và rút tiền nhanh như nhau, chỉ là bên ACB thái độ phục vụ ko tốt cho lắm

vietcombank cũng được nhưng khả năng thành công và tiện lợi kém thằng acb và eximbank

vietcombank cũng được nhưng khả năng thành công và tiện lợi kém thằng acb và eximbank

dc ha~ cậu :binhsua36:

Trước đây thì visa VCB không verify PP được, giờ thì ko biết có hơn gì chưa.

Tech, ACB, Exim verify ngon lành.

ACB nay veri paypal là nhất. Làm thẻ là lấy liền

ACB là nhanh nhất rồi đó, thủ tục đơn giản nữa
nếu có Eximbank gần thì làm Eximbank, 2 cái này dùng verify và rút tiền nhanh như nhau, chỉ là bên ACB thái độ phục vụ ko tốt cho lắm

ACB nhà bác ở đâu mà phục vụ kém? chỗ em chắc thiếu mỗi khoản Z còn lại thì chu đáo dịu dàng vãi :))

trước mình ad 1 thẻ eximbank
sau đó gỡ ra ad bank và ad thẻ VCB PP vẫn rút tiền về VCB bình thường. rút tiền nó chủ yếu là ở thông tin tk bank chứ ko fai thẻ đâu. thẻ chỉ là liên kết đến cái tk đó và rút tiền ở cây atm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom