Verify Paypal bằng thẻ visa MBbank

qtv10291

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình sử dụng thẻ Visa debit của Mbbank để đăng kí verify Paypal, đã trừ tiền 1,95$ của mình, tuy nhiên bọn MBbank củ chuối nó gửi thông tin giao dịch dưới dạng POSRETAIL-9347135XXXXX-TID-000XXXXX -MID-0009802001XXXXX -TRXCODE-null chứ không theo cái form mẫu của bọn Paypal PP*XXXXCODE , có anh chị em nào rơi vào trường hợp thế này chưa, giải quyết thế nào. Mình xin cảm ơn

Mình sài thẻ visa ảo của MBBank cũng mới vừa gọi lên tổng đài 1900545426, trình bày vấn đề xác thực thẻ visa trong paypal, người ta hỏi mình thông tin cá nhân, ngày giờ giao dịch rồi cung cấp mã cho mình luôn á bạn.
Đúng rồi bác thường thì dịch vụ thẻ ảo họ sẽ support mã CODE cho mình qua tổng đài.
ngày trước lúc SCB còn cung cấp thẻ ảo thì muốn xem lệnh sao kê thì cũng phải gọi cho tổng đài SCB để họ xem và gữi lại cho mình mã code.
sau này khi CP không còn cho phép sử dụng thẻ điện tử không định danh nữa nên SCB cũng ngừng cung cấp.

@Kango là ai mà cái gì củng biết tuốt vậy!? :popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

Vừa gọi xong cũng chả được bác à. Chắc nhân viên không biết nên bảo không có 😂 thôi đành tìm cách khác

Vừa gọi xong cũng chả được bác à. Chắc nhân viên không biết nên bảo không có 😂 thôi đành tìm cách khác
sao lạ thế thường mình gọi lên họ sẽ check và luôn trả kết quả lại.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom