Verify Paypal bằng thẻ Visa ảo

Chủ thớt verify PZ dc ko? Nếu dc thì tớ sẽ mua ủng hộ

Sau khi verify, bạn gọi tổng đài miễn phí 18006869 để lấy số tiền $ nhé

Lịch sử giao dịch: Tháng Năm 2012 đến Tháng Năm 2012 Giao dịch chờ giải quyết Ngày Mô tả Loại Số tiền
30/05/2012 PAYZA MOSCOW RU Mua (VNÐ 26.124,04)

Cảm ơn đã ủng hộ
Lịch sử giao dịch

Verify thành công

hướng dẫn cho ai chưa có visa đi cậu .

Để nạp tiền vào VCC rồi veri thẻ thì mình cũng qua Bảo Kim à chủ thớt? hay bằng cách nào?

Để nạp tiền vào VCC rồi veri thẻ thì mình cũng qua Bảo Kim à chủ thớt? hay bằng cách nào?

thanh toán qua BK hoặc 32 Ngân hàng đã kết nối BK hoặc thẻ cào DT tùy bạn chọn

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

Đã add vào tài khoản PZ nhé

CC mua có 5 $ mà ông này bán tận 10 USd ?

CC mua có 5 $ mà ông này bán tận 10 USd ?

mua 5$ tài khoản 2$ à? thế muốn verify thêm cái PZ với Skrill thì làm thế nào? mua thêm 2 cái nữa = 15$ á?

200k là tiền trong tài khoản nha, nếu nói phí thì chỉ có 30k thôi à, chưa đến 1.5$. Nhiều đại lý còn giảm giá nữa, tóm lại là kinh tế hơn đó.

Last edited by a moderator:
"để lấy các thông tin về số thẻ(Credit card number), ngày hết hạn(Expiration date) và mã số bí mật CV2(CSC) như dưới, sau khi điền xong mọi thô"

thông tin đó lấy đâu ra, có phải mình phải bỏ tiền mua card visa ảo trên mạng đó ko/

"để lấy các thông tin về số thẻ(Credit card number), ngày hết hạn(Expiration date) và mã số bí mật CV2(CSC) như dưới, sau khi điền xong mọi thô"

thông tin đó lấy đâu ra, có phải mình phải bỏ tiền mua card visa ảo trên mạng đó ko/

Xin mời bạn xem video hướng dẫn để biết thêm chi tiết

[video=youtube;usnjmKsqwAU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=usnjmKsqwAU[/video]

Có anh em nào có web không? Mình mượn tạm làm thử đại lý của bác http://chiakhoavang.vn/ cái coi

Đây là chương trình mà Chìa Khóa Vàng tạo ra cơ hội cho tất cả cá nhân, doanh nghiệp có mong muốn hợp tác và được chia sẻ lợi nhuận với Chìa Khóa Vàng. Với nhiều chính sách ưu đãi và khuyến mãi đa dạng dành cho đại lý trong suốt quá trình hợp tác chúng tôi tin rằng Chìa Khóa Vàng và đại lý sẽ có sự hợp tác thành công và bền vững.

Thẻ VISA Rêv là loại thẻ trả trước dùng để thanh toán, mua hàng trực tuyến qua mạng Internet hoặc qua điện thoại tại Việt Nam và bất cứ nơi nào trên thế giới nơi mà thẻ VISA được chấp nhận thanh toán . Tìm hiểu thêm về thẻ VISA Rêv.

1. Những lợi ích khi trở thành đại lý của Chìa Khóa Vàng
  • Lợi nhuận cao (Đại lý sẽ nhận được mức chiết khấu = 30% phí phát hành/thẻ)
  • Không cần đầu tư vốn
  • Miễn phí cài đặt
  • Thủ tục đăng ký đơn giản
  • Tự kiểm tra báo cáo doanh thu trên hệ thống
  • Module thanh toán đơn giản
  • Đa dạng hóa hình thức kinh doanh hiện tại
  • Không yêu cầu lượng bán tối thiểu khi trong 2 tháng đầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445