Airdrop VELA - Đăng ký nhận 200 VELA = 40$, kèo chất đừng bỏ lỡ như TWT, WRX

Rút về sàn
Ví BSC
Giá trị 1 Coin
0,2$
Nhập Ref được gì
Bonus token
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không
Link dự án Coin
https://velawallet.pw/invite?ref=UD94835

SevenSk

Junior
Reactions
16
MR
0.015
Như anh em đã biết thì WRX mới x16 vào hôm qua sau hơn 1 năm airdrop bằng cách đăng ký tài khoản. Đây cũng lại 1 kèo nữa dự kiến sẽ là WRX thứ 2.
Anh em chỉ việc đăng ký tài khoản, xác nhận mail, điền ví BEP-20 nhận 200 VELA rồi đợi nó phát airdrop và đợi ngày x20 tài khoản như WRX thôi. VELA hiện đang presale với giá 0,2$ 1 VELA nhé anh em.
Anh em đăng ký ở đây nhé: https://velawallet.pw/invite?ref=UD94835

Bác lập đc nhiều nick chưa, con này hình ref k đc cộng point thì phải
Uh, mình cheat thử cũng ko thấy tăng coin. Chắc nó quét nick ref ảo xong nó mới cộng coin hay sao ấy. Kệ, cheat được bao nhiêu cứ cheat, xong đến lúc nó tặng coi cho ref mà ít ref quá lại tiếc.

Đã theo bác chủ. Mà nếu cheat thì add tất cả các acc 1 ví nó quét chẳng chết cả đám à các bác. Hd mình cheat với

Đã theo bác chủ. Mà nếu cheat thì add tất cả các acc 1 ví nó quét chẳng chết cả đám à các bác. Hd mình cheat với
Cheat sao cho tự nhiên nhất có thể thôi bạn. Mỗi nick dùng 1 IP, 1 cookie trình duyệt, không dùng mail tương tự nhau để đăng ký cho ref, đặt password cũng ko được giống nhau v.v.

Screenshot_2021-04-08-06-12-29-479_com.wallet.crypto.trustapp.jpg
0x58db6796246d7d3d4bf84961238f989757bd5c14
Bác xem giúp e gửi về cái nào đúng ạ

Cheat sao cho tự nhiên nhất có thể thôi bạn. Mỗi nick dùng 1 IP, 1 cookie trình duyệt, không dùng mail tương tự nhau để đăng ký cho ref, đặt password cũng ko được giống nhau v.v.
Mâzy cái đó mình hiểu . Mà bạn ăn ref hay ăn tiền gốc 200. Ví dụ ăn ref thì k nói nhưng nếu muốn ăn cả 200 của ref thì add 1 địa chỉ ví cho allref thì có chết không nhỉ

Mâzy cái đó mình hiểu . Mà bạn ăn ref hay ăn tiền gốc 200. Ví dụ ăn ref thì k nói nhưng nếu muốn ăn cả 200 của ref thì add 1 địa chỉ ví cho allref thì có chết không nhỉ
Mình nghĩ là không nên chung địa chỉ đâu. Nó phát hiện ra có khi lại dây dưa nick chính ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom