Suggest VỀ VIỆC ĐÓNG BẢO HIỂM

Tuansonvd4

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình muốn đóng khoảng 2k usdt làm bảo hiểm cho đẹp giao diện.
Nhưng mình không muốn verify info cá nhân thì phải làm sao ?

Verify thông tin cá nhân nằm trong quy trình đóng bảo hiểm rồi không làm sai khác được đâu bác

Upvote 0
Bắt buộc phải verify rồi mới đóng được nha bạn.

Upvote 0
theo trình tự mà làm, nick đẹp để làm gì :D

Upvote 0
Đóng bảo hiểm để cho đẹp??? Am I a Joke To You?

Upvote 0
Muốn đóng cho đẹp thôi mà @@
Em nhớ bác đã từng kể bỏ 300c mua 150 cái iphone 5s vì thấy rẻ mà ko biết làm gì (2c/ 1 cái). Sau đó đem bán lại 1,7c/ 1 cái.
Nay lại thêm vụ đóng bảo hiểm cho đẹp nữa thì em thật sự bó tay.:popo_boss:

Upvote 0
Em nhớ bác đã từng kể bỏ 300c mua 150 cái iphone 5s vì thấy rẻ mà ko biết làm gì.
150 cái iphone sao không kiếm tiền từ facebook ta?

Upvote 0
em cũng ko biết nữa, nãy giờ search cái topic đó của thớt mà ko thấy, hehe
Thấy mấy bữa nay đang hot cái vụ kiếm tiền ads facebook, nghe bảo cheat bằng iphone fake ip us được.

Upvote 0
Em nhớ bác đã từng kể bỏ 300c mua 150 cái iphone 5s vì thấy rẻ mà ko biết làm gì (2c/ 1 cái). Sau đó đem bán lại 1,7c/ 1 cái.
ah mình cũng nhớ có từng xem qua toppic vụ 150 cái iphone này và có thấy ông chủ toppic nói 1 câu là không có bán mà , giờ cuối cùng cũng bán luôn rồi ah :)

Upvote 0
Vấn đề đóng bảo hiểm cho đẹp nick mình đồng thuận vì bản thân mình cũng vậy :popo_bye:

Chơi số đẹp cũng là cách góp phần đánh thức CAN CHI góp phần hài hòa mọi việc :popo_beauty: Còn số nào được coi là đẹp thì tùy quan niệm mỗi người.

Về việc đóng bảo hiểm buộc phải verify vì đó là đúng quy trình thủ tục. Bạn ko thể có list nhân viên gương mẫu trong 1 cty nào đó mà bạn ko nộp sơ yếu lý lịch để phòng nhân sự nắm thóp được, đó là thủ tục bắt buộc.

Vấn đề verify mình thấy đó là vấn đề thiết thực nhất là ý tô đỏ bên dưới :

Chào các bạn,
Tại sao bạn cần phải Verified thông cá nhân của các bạn:
  1. Bảo đảm rằng bạn là người có thông tin rõ ràng để khi có lỡ chuyện gì xảy ra sẽ có thể truy cứu.
  2. Hạn chế những suy nghĩ không tốt trong bạn vì thông tin của bạn đã được người khác biết.
  3. Việc Verified này sẽ giúp các bạn có thêm uy tín khi thương lượng với người khác.
  4. Quá trình Verifiedkhông đơn giản nên sẽ tăng giá trị tài khoản của bạn lên.
Nguồn : https://mmo4me.com/threads/huong-dan-gui-thong-tin-ca-nhan-cho-bqt.59697/

Upvote 0
Vấn đề đóng bảo hiểm cho đẹp nick mình đồng thuận vì bản thân mình cũng vậy :popo_bye:

Chơi số đẹp cũng là cách góp phần đánh thức CAN CHI góp phần hài hòa mọi việc :popo_beauty: Còn số nào được coi là đẹp thì tùy quan niệm mỗi người.

Về việc đóng bảo hiểm buộc phải verify vì đó là đúng quy trình thủ tục. Bạn ko thể có list nhân viên gương mẫu trong 1 cty nào đó mà bạn ko nộp sơ yếu lý lịch để phòng nhân sự nắm thóp được, đó là thủ tục bắt buộc.

Vấn đề verify mình thấy đó là vấn đề thiết thực nhất là ý tô đỏ bên dưới :
Thanks dalat mình sẽ nghiên cứu phần này

Upvote 0
mà tại sao cậu lại ko muốn vé ry vậy :D , info đâu có đem bán cho ai đâu mà sợ :D
như mình đây vô mmo 2016 là cỡ vài tháng sau vé ry tài khoản luôn , mà chả có kinh doanh buôn bán gì trong này , toàn cào phím ko :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back