Request Về vấn đề verify paypal Mỹ dạng business

mmo4tao

Junior
Reactions
25
MR
0.402
Mình reg tài khoản paypal Mỹ, số điện thoại thì dùng tool lấy số tại một địa chỉ bất kì. Trong trường hợp số điện thoại mình điền khác bang với địa chỉ business thì có bị paypal gây khó dễ không?

Mình reg tài khoản paypal Mỹ, số điện thoại thì dùng tool lấy số tại một địa chỉ bất kì. Trong trường hợp số điện thoại mình điền khác bang với địa chỉ business thì có bị paypal gây khó dễ không?
thoải mái nhưng phải giữ nó live thật lâu

có vụ bị xóa số rác luôn à!? :eek: :eek: :eek:

hông có change nên hông rõ ... nhưng, thường sẽ gửi về số củ :oops::oops::oops:

vậy, có lẽ ... phải gọi lên paypal mới có thể đổi được :oops: :oops: :oops:

bạn cho hỏi paypal UK send dạng F&F về paypal VN mất phí và phí cũng rất chát phải ko nhỉ, mình send $0.9 từ balance mà chỉ send được cao nhất $0.44 còn lớn hơn thì toàn bắt add card

hông dùng uk nên hông rõ, nhưng với us thì send từ BALANCE (số dư) hông có phí ... và send được toàn bộ số dư :D :D :D

Mình tưởng SĐT chỉ có tác dụng veri tài khoản và paypal gọi lúc limit, còn đâu có tác dụng gì nữa đâu nhỉ ?
Mình toàn dùng sim rác xong đáp luôn sim đi

nếu mình có paypal personal đã very và dùng kha khá mà up lên business thì có được nhận tiền ngay ko bị giam ko bạn?
Tuỳ nhận từ đâu nhận kiểu gì nữa us mình vẫn khuyên cậu dùng person tốt hơn

hông dùng uk nên hông rõ, nhưng với us thì send từ BALANCE (số dư) hông có phí ... và send được toàn bộ số dư :D :D :D

nếu send sang tài khoản ko dùng USD để thanh toán thì vẫn mất phí đổi tiền phải ko bạn?

chuyển đổi ngoại tệ là theo tỷ giá chung, và hông có thu phí :D:D:D

phân biệt: phí chuyển (phí giao dịch) - phí đổi tiền (là gì??)

Để $ được nhận về balance của paypal us cần phải xác minh danh tính mà mình lại ko có giấy tờ us. Có phương án nào khác để giải quyết vấn đề này ko bác?

nhận (bất kỳ mệnh giá nào) bình thường cần gì xác minh!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: khi nào limit thì mới cần :oops::oops::oops:

nhận (bất kỳ mệnh giá nào) bình thường cần gì xác minh!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: khi nào limit thì mới cần :oops::oops::oops:

vậy mà ko hiểu mình nhận tiền của paypal us từ paypal vn chuyển qua toàn thấy cái thông báo collect money thì mới vào số dư mà muốn collect money thì phải xác minh danh tính qua mấy giấy tờ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom