Help Về vấn đề paypal balance

Nagasu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện mình có mượn người thân chút tiền để mua đồ và họ nói họ sẽ chuyền tiền từ Paypal sang Paypal của mình và mình đã nhận đc , vấn đề mình muốn hỏi là khi mình thanh toán lúc checkout điền Visa của mình vào thì nó sẽ trừ vào Paypal balance hay trừ vào Tiền trong visa mình v các bác ? Chẳng hạn như là món hàng đó trị giá nhỏ hơn so với Paypal balance mình hiện có thì nó sẽ trừ vô đâu các bác nhỉ ?
Mình xin cám ơn trước

nó trừ trong balance trước bác ạ! nếu món tiền vượt quá số mà bác có trong balan thì nó mới trừ tiếp trong visa của bác.

Hiện mình có mượn người thân chút tiền để mua đồ và họ nói họ sẽ chuyền tiền từ Paypal sang Paypal của mình và mình đã nhận đc , vấn đề mình muốn hỏi là khi mình thanh toán lúc checkout điền Visa của mình vào thì nó sẽ trừ vào Paypal balance hay trừ vào Tiền trong visa mình v các bác ? Chẳng hạn như là món hàng đó trị giá nhỏ hơn so với Paypal balance mình hiện có thì nó sẽ trừ vô đâu các bác nhỉ ?
Mình xin cám ơn trước
Tùy vào TH b set TK paypal trừ vào đâu. Thường mặc định balance, vẫn có TH một số bạn vô tình set visa mà ko biết nên lúc check out nhớ chú ý chọn " Balance " là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,880
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom