Help Về vấn đề nội dung

Reactions
1
MR
0.272
Video của mình chỉ là hình ảnh + văn bản và chèn âm thanh, như mình đọc về các loại kênh ko được bkt thì kênh bị liệt vào ko đc bkt , nhưng sau khi nhân viên đánh giá xem qua kênh của mình thì người ta yêu cầu phải có video quay lại quá trình sáng tạo nội dung vậy có phải là kênh mình giờ chỉ cần quay lại lúc làm ảnh chèn chữ chèn âm thanh lại cho ng ta xem là đc duyệt qua cái bước như ở trong danh sách những kênh ko đc bkt rồi đúng ko các bác

pipidn

Hero
Reactions
3,631
MR
14.420
Chat with me via Skype
Video của mình chỉ là hình ảnh + văn bản và chèn âm thanh, như mình đọc về các loại kênh ko được bkt thì kênh bị liệt vào ko đc bkt , nhưng sau khi nhân viên đánh giá xem qua kênh của mình thì người ta yêu cầu phải có video quay lại quá trình sáng tạo nội dung vậy có phải là kênh mình giờ chỉ cần quay lại lúc làm ảnh chèn chữ chèn âm thanh lại cho ng ta xem là đc duyệt qua cái bước như ở trong danh sách những kênh ko đc bkt rồi đúng ko các bác
thêm cái hình mình phía dưới góc là đc , kiểu bọn live game ấy , hoặc video đó là live , thì nó sẽ đc chứ ko nên tạo file rồi úp lên

thì đừng tải lên kiểu thông thường mà nên dùng livetream để tải lên
mình tải những video từ trén tóp tóp về up lên thì liệu nó có đòi phải có video sáng tạo nội dung ko b nhì vì lần 1 nó xem báo video trùng nội dung xong lại đòi video sáng tạo rồi

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week