Về vấn đề chữ ký ko chèn được mã BB CODE

Status
Not open for further replies.
Chữ ký ko dùng được [ B ][ /B ] Admin xử lý giúp việc này được hok??
Có quy định nào dùng trong chữ ký thì cho em xem luôn. Cám ơn.

Hay có thông báo nào nói về việc cấm sử dụng BB CODE trong chữ ký thì admin cho xem luôn với.

Last edited by a moderator:
Reactions
563
MR
0.000
haizzz, vào up cho lên rồi hóng vậy :D:binhsua146:

Có 1 vài người ngoại lệ được phép sử dụng như LuckeLucy5Tin, còn lại đều cấm sử dụng, Mod, ADmin vào xem xét và giải quyét việc này giúp em vs nhé. Then kìu.

Nếu vi phạm rules thì cho em xem chi tiết bản vi phạm rules về hình thức đặt chữ ký với nhé. Còn nếu không thì thôi vậy, khỏi khiếu hay kiện mầng gì cho mệt, hỏi thế thôy chứ cũng chẳng quan tâm, nếu BQT trả lời được thì tốt quá.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

qt_timmy2702

Senior
Reactions
269
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chữ ký ko dùng được [ B ][ /B ] Admin xử lý giúp việc này được hok??
Có quy định nào dùng trong chữ ký thì cho em xem luôn. Cám ơn.

Hay có thông báo nào nói về việc cấm sử dụng BB CODE trong chữ ký thì admin cho xem luôn với.
àk.......cái này hình như phải lên cấp cao mới đc thì phải:binhsua146:....ráng spam lên sr.member xem sao ^^.....có thể đc:D:D

Upvote 0
lúc trước chữ ký bình thường giờ sao chữ ký tôi lại bị vậy, có ai biết giải thích dùm luôn

@@ Tùm lum thế ai biết yahoo/email/số di động/ LR/ AP/ PP... đâu mà lầng, mà pm bác =))

[ FONT=Arial Black ]LR[/FONT] : [ COLOR="#FF0000" ]U3371112[ /COLOR ]; [ FONT=Arial Black ]PP/AP[ /FONT ] : [ COLOR="#FF0000" ][email protected][ /COLOR ] [ FONT=Arial Black ]; Yahoo[ /FONT ]: [ COLOR="#FF0000" ][email protected][ /COLOR ]

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126

Most viewed of week