Report Về trường hợp Goodbyemichel bị cấm

Status
Not open for further replies.

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Mình tạo topic này đề giải thích cho mọi người hiểu rằng Mods đã làm đúng theo luật lệ và không lạm dụng quyền hành ở đây, bên dưới là toàn bộ chứng cứ mà cậu Goodbyemichel có chủ đích gây sự với mình trước đó:

1. Proof cho toàn bộ quá trình:

Sau đó như các bạn đã thấy.

2. Giải thích tại sao tớ bị cấm trước đó, cậu này luôn gây sự là có mục đích và nó không là lần đầu tiên, nếu như kiểm tra toàn bộ các topic đã đóng trước đó và những tranh cãi hoặc gây sự đều xuất phát từ cậu này và cũng vì cậu này mà mình đã bị cấm 2 lần vì cãi nhau.

Nhưng tại sao thế các bạn cũng tự hiểu, mình không làm gì người ta, không gây sự, tự nhiên lại có người cứ nhảy vào topic của mình gây sự, thậm chí là chửi mình thì ai chịu nổi??????

Nếu cần mình có thể lục toàn bộ những lần tranh cãi hoặc chửi nhau trước đây cho các bạn có thể thấy!!!!!!!!!!!!!!!!!

việc 2 bạn cãi nhau thì có thể report riêng nhưng việc đặt tên username site HYIP thì ngoài phạm trù của forum nên ko thể đưa rule forum vào xử lý đc.

Chủ topic có thể ko đúng vì xúc phạm cậu nhưng đó là việc cá nhân 2 cậu có thể giải quyết riêng hoặc MOD muốn can thiệp thì chỉ có thể góp ý cách đặt tên tránh làm mọi người xích mích chứ ko có quyền BAN FOREVER người ta vì người ta ko vi phạm rule.

Còn tự ý closed topci tuyển ref của người ta là MOD LÔNG QUYỀN quá rồi còn gì nữa, và CŨNG KO HIỂU RULE.

Mọi việc chưa giải quyết mod tự ý closed topic mà cũng ko để lại thông báo ở cuối là sẽ giải quyết thế nào -> coi thường mọi người và làm sai rule.

Nói chung là mình thấy việc này thì 2 cậu tự giải quyết mâu thuẫn, MOD ko nên can thiệp hoặc có thì chỉ nên góp ý nhắc nhở chứ ko đc ban người ta. Mod nếu có qua ải này an toàn thì nên nghĩ kĩ trước khi làm việc gì đó ảnh hưởng đến người khác

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week