Ask Về swagbucks

doro

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chào mọi người !
Tình hình là mình chơi swagbucks và được 2500SB, đổi được 25$ paypal nhưng nó cứ kêu tài khoản paypal chưa xác minh, mình đã xác minh rồi nhưng vẫn không thể nào rút phần thưởng của swagbucks. anh em nào có rút tiền về bao giờ chưa, giúp mình với. cám ơn mọi người

Chào mọi người !
Tình hình là mình chơi swagbucks và được 2500SB, đổi được 25$ paypal nhưng nó cứ kêu tài khoản paypal chưa xác minh, mình đã xác minh rồi nhưng vẫn không thể nào rút phần thưởng của swagbucks. anh em nào có rút tiền về bao giờ chưa, giúp mình với. cám ơn mọi người
bác fake ip hay đang ở us

Mình fake ip. hix hix
Fake ip thì chọn amazon giftcard cho lành đi bác, hên xui nó pay, chứ paypal thì die 99%

Chọn cái amazon gift card có ai mua lại không nhỉ, mình còn cái target egift card (20$) cũng làm khảo sát ở empowered và đổi được nhưng ko ai mua thẻ egift card

Chọn cái amazon gift card có ai mua lại không nhỉ, mình còn cái target egift card (20$) cũng làm khảo sát ở empowered và đổi được nhưng ko ai mua thẻ egift card
amazon rate 18-19 bác ơi, có gì mình thu cho

empowered cho e xin ít kinh nghiệm chiến site survey này đi bác
fake ip đăng ký (đăng ký ở úc nhé), nó ra liên tục, làm tốt 1 hay 2 cái ok là nó gửi liên tục, đang nản vì đổi dc cái thẻ ko bán được trên mạng, có bạn bè ở úc thì may ra bán lại được, mà đổi quà tặng ko ah, ko thấy paypal.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom