về số tài khoản ACB và 10 ngày chưa thấy tiền về từ paypal, mong mọi người giúp đỡ :(

march

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
trước mình lập thẻ visa ACB thì nó bảo thẻ visa và atm thông nhau, nó đưa cho một tờ card trên đó ghi 9 số ở phần số tài khoản, mình dùng 9 số đấy để add vào chỗ account number khi rút tiền từ paypal về, từ hôm mùng 5 pp đã báo completed nhưng đến h mình vẫn chưa nhận được tiền, tìm loanh quanh trên mạng thì lại thấy bảo số tk ACB có 8 số, hic, vậy có phải mình ghi sai ko, bạn nào biết cho mình hỏi liệu có hủy được giao dịch nếu mình ghi sai vậy ko, hủy bằng cách nào :(
thêm nữa là khi chuyển về tk thì tên phải chính xác 100% hả @@, ko biết mình có thay đổi tên trên profile của paypal dc ko nhỉ :(
cám ơn mọi người giúp đỡ :(

Nếu k chuyển đc vào banks thì nó phải trả về PP cho bạn chứ còn giữ vậy là sao

acb 9 số mà . chắc sai tên nó ko chuyển về rùi.

trước mình lập thẻ visa ACB thì nó bảo thẻ visa và atm thông nhau, nó đưa cho một tờ card trên đó ghi 9 số ở phần số tài khoản, mình dùng 9 số đấy để add vào chỗ account number khi rút tiền từ paypal về, từ hôm mùng 5 pp đã báo completed nhưng đến h mình vẫn chưa nhận được tiền, tìm loanh quanh trên mạng thì lại thấy bảo số tk ACB có 8 số, hic, vậy có phải mình ghi sai ko, bạn nào biết cho mình hỏi liệu có hủy được giao dịch nếu mình ghi sai vậy ko, hủy bằng cách nào :(
thêm nữa là khi chuyển về tk thì tên phải chính xác 100% hả @@, ko biết mình có thay đổi tên trên profile của paypal dc ko nhỉ :(
Thẻ Visa Debit thì stk là tài khoản VNĐ 9 số. Còn thẻ Prepaid thì số tài khoản là số in trên thẻ luôn.
Trước mình rút thì 4 ngày. Vừa rồi mình rút qua Đông Á thì trưa thứ 2 rút và sáng nay về :)

Nếu k chuyển đc vào banks thì nó phải trả về PP cho bạn chứ còn giữ vậy là sao
nó trả về lại Paypal khá lâu đấy :|

Tên trên pp của bạn là gì thế? Họ Tên hay Tên Họ :)

khổ cái ngày xưa mình lập tên paypal mình ko ý thức dc nó nghiêm trọng nên chỉ nhập cả 2 cái là tên, như kiểu Dũng Dũng, sau mình add bank thì 1 chữ Dũng nó chết cứng ko sửa được nên mình đánh ô middle là Văn, ô Name là Phạm, vậy là do mình đánh sai tên hả :( đây là lần đầu mình rút tiền về, số tk thì mình đánh 9 số trên cái tờ card nó đưa cho ấy :(

khổ cái ngày xưa mình lập tên paypal mình ko ý thức dc nó nghiêm trọng nên chỉ nhập cả 2 cái là tên, như kiểu Dũng Dũng, sau mình add bank thì 1 chữ Dũng nó chết cứng ko sửa được nên mình đánh ô middle là Văn, ô Name là Phạm, vậy là do mình đánh sai tên hả :( đây là lần đầu mình rút tiền về, số tk thì mình đánh 9 số trên cái tờ card nó đưa cho ấy :(
vậy thì chờ nó trả về thôi, nếu muốn sữa lại thì scan cmnd cho nó sửa lại

cám ơn bạn :( chắc chờ ít bữa nữa vậy, à vậy mình chụp ảnh cmnd gửi nó có dc ko hay phải scan @@
nhân thể hỏi luôn vậy mình muốn chuyển về ACB thì phần account number mình ghi 9 số trên cái card nó đưa cho là chuẩn rồi ạ
cám ơn mọi người nhiều nhe :)

Last edited:
cám ơn bạn :( chắc chờ ít bữa nữa vậy, à vậy mình chụp ảnh cmnd gửi nó có dc ko hay phải scan @@
nhân thể hỏi luôn vậy mình muốn chuyển về ACB thì phần account number mình ghi 9 số trên cái card nó đưa cho là chuẩn rồi ạ
Account number 9 số là chuẩn rồi.

Nếu là visa debit prepaid thì số tk là 16 số trên thẻ còn ACB có 1 loại visadebit liên kết với số tài khoản ngân hàng luôn

Có paypal thì bán cho exchange thôi bạn ơi, rút về ngân hàng nó Hold tiền, nếu mình không ý kiến gì nó cuỗm luôn đấy

Mình rút từ hôm thứ 6 mà hôm nay vẫn chưa có luôn, PP báo completed rồi. Tên mình trong PP là Tên lót-Tên-Họ. Mình cũng add 9 số TK ở ACB. H làm sao mọi người :(

khổ @march quá ???? có tiền exchange đi ông đừng chuyển về VN nó giữ tiền mà không về được

Nhiều trường hợp giống ông @march quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week