Ask Về seosprint, newbie hỏi tý :D

findm2206

Junior
Reactions
28
MR
0.000
thằng chủ job nói em là có thể làm lại job khi đổi ip, mọi người cho em hỏi vậy là mỗi ngày em làm 1 lần hay cứ restart máy xóa cache là lại làm dc? :D

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thằng chủ job nói em là có thể làm lại job khi đổi ip, mọi người cho em hỏi vậy là mỗi ngày em làm 1 lần hay cứ restart máy xóa cache là lại làm dc? :D

Cái đó thì tùy thuộc vào yêu cầu của chủ job. Nếu họ cho làm lại sau 24h thì sau 24h bạn có thể làm lại nhiệm vụ đó, tất nhiên là phải đổi IP và xóa cookie. Chú ý là đổi IP chứ ko phải là rs máy đâu nhé

Còn nếu bạn chơi nhiều account thì có thể làm liên tục với điều kiện tương tự trên

Cái đó thì tùy thuộc vào yêu cầu của chủ job. Nếu họ cho làm lại sau 24h thì sau 24h bạn có thể làm lại nhiệm vụ đó, tất nhiên là phải đổi IP và xóa cookie. Chú ý là đổi IP chứ ko phải là rs máy đâu nhé

Còn nếu bạn chơi nhiều account thì có thể làm liên tục với điều kiện tương tự trên

đổi ip là làm ntn a?

lynam88

Junior
Reactions
128
MR
0.315

Bác poker lâu rồi không thấy phát triển tool nữa nhỉ :)

hnib123

Banned
Reactions
51
MR
0.000
Follow me on Facebook
có bác nào bị hiện tượng làm job youtube ko hiện ra Ga click ko giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads