Về IP thay thế 911

luxproxy.com support siêu tốt có điều giá ip static hơi chát, còn ip xoay rẻ ổn sạch nhanh

Ai chơi yilu thì nên cân nhắc nha, share IP ($0.1/24h) gần như là vps, như mình làm app thì out cmnl. Còn static IP $5/1month thì cũng hên xui, bóc nhầm IP VPS thì xác định mất $5 :popo_cry:
Tấm hình nhỏ để nói không không, không ai tin :(

Ai chơi yilu thì nên cân nhắc nha, share IP ($0.1/24h) gần như là vps, như mình làm app thì out cmnl. Còn static IP $5/1month thì cũng hên xui, bóc nhầm IP VPS thì xác định mất $5 :popo_cry:
View attachment 202865
nạp tiền thế nào a e muốn xài thử xem sao

nạp tiền thế nào a e muốn xài thử xem sao
1 là tải ví alipay về liên kết thẻ visa vào, bắt ver passport, xong nó tự lấy tiền Việt quy ra NDT, cái này tiện cái min 100 NDT
2 là nạp bằng USDT, min nạp 100 usdt, nạp xong nó đổi thành 700 RBM (nhân dân tệ)
3 là không làm được 2 cách trên thì tìm mấy ông exchange có hỗ trợ nạp mua socks (giá 100 usdt từ 2tr5xx-2tr7xx.

1 là tải ví alipay về liên kết thẻ visa vào, bắt ver passport, xong nó tự lấy tiền Việt quy ra NDT, cái này tiện cái min 100 NDT
2 là nạp bằng USDT, min nạp 100 usdt, nạp xong nó đổi thành 700 RBM (nhân dân tệ)
3 là không làm được 2 cách trên thì tìm mấy ông exchange có hỗ trợ nạp mua socks (giá 100 usdt từ 2tr5xx-2tr7xx.
em muốn xài thử sau mới mua lên mua 100NDT nhưng lại ko có pasport căng ghê

luxproxy.com support siêu tốt có điều giá ip static hơi chát, còn ip xoay rẻ ổn sạch nhanh
IP xoay nó mấy tầm phút vậy bác? em chơi bên proxyaz mà ip cùi dã man, chọn US ra china, latia gì tá lả o_O

em muốn xài thử sau mới mua lên mua 100NDT nhưng lại ko có pasport căng ghê
bạn thử pm support nó xem, còn cho test k thì mình k biết, cá nhân mình thì thấy nó cùi quá, toàn vps và vps.

View attachment 202865
nó có residential riêng mà. vào đó mà bốc thôi. mà xài IP thì cái nào thì cũng phải có trúng có trật, tốt nhất kiếm private mà xài đỡ phải đụng :popo_big_smile:

nó có residential riêng mà. vào đó mà bốc thôi. mà xài IP thì cái nào thì cũng phải có trúng có trật, tốt nhất kiếm private mà xài đỡ phải đụng :popo_big_smile:
dạ

View attachment 202865
Sao toàn ip Chicago thế này sao làm ăn?

Sao toàn ip Chicago thế này sao làm ăn?
Thì nghe lời bác trên dùng private gì đó, dạng đi quán ăn mà nó bán đồ thúi thì về nhà tự nấu ăn chứ đừng nói gì cả ;)

Mình làm solo trước giờ chỉ dùng mỗi 911 mà tình hình 911 giờ thì ko nói ai cũng biết rồi, vậy nên mình muốn kiếm 1 loại ip mới để làm app ad vs ios. Mấy cao nhân cho mình 1 số loại dùng tốt ở thời điểm hiện nay với :popo_sad:
pm t nhé b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back