Help Về các khoá học Aff

dungvictory

Banned
Reactions
585
MR
0.000
Hi, kiếm đc chút vốn em muốn chuyển sang lĩnh vực aff để tìm hướng đi lâu dài. Em tìm hiểu trên mạng thấy có 2 khoá học của 2 bác Lâm nguyễn và thế khương. Đang phân vân không biết theo ai. Mong mọi người tư vấn giúp em :)

Cũng đang phân vân. Nhưng theo một số video xem đc thì phần lớn những điều các bro đó dạy thì google nó cũng dạy hết rồi :D. Bên cạnh đó mình đc biết là mấy tn đó rất trẻ trâu :D. Toàn kiểu kêu rõ to ông nào cũng là khóa học tốt nhất các kiểu vs sắp đầy học viên rồi phải đăng ký từ lúc này ko bị close. Tự học đi mà rút kinh nguyệt :D

Tự làm tự có kinh nghiệm. Số tiền mất sẽ là bài học cho bạn nhé nhé. Không biết gì thì tham khảo ae sẽ đưa ra ý kiến giúp bạn thành công hơn

Tự làm tự có kinh nghiệm. Số tiền mất sẽ là bài học cho bạn nhé nhé. Không biết gì thì tham khảo ae sẽ đưa ra ý kiến giúp bạn thành công hơn
Sure. Người ta bảo trả tiền ngu để học khôn.
Chúng ta đều sinh ra dốt nát, nhưng phải nỗ lực lắm mới giữ nguyên được là kẻ ngu xuẩn :D

Nếu có khả năng đọc tiếng anh tốt thì inbox.
Mình gửi chỗ chia sẻ các loại về kiếm tiền online tiếng anh, có cả về affiliate
Mấy khóa học của tây được mang về.

Nên tự học nhe bạn, nếu biết tiếng anh tốt thì tham khảo thêm cloudliving.com

Nếu bạn chưa có nền tảng căn bản thì không nên theo học. sẽ rất khó thành công. Bởi vì khi học theo giáo trình bài bản học viên thường hay có suy nghĩ ỷ lại vào bài học và người dạy, không có tư duy riêng, k có kiến thức riêng hay gì đó của riêng mình.
Ban đầu nên tự học, cái gì mình mò ra, tìm tòi ra là nhớ lâu nhất và áp dụng tốt nhất. Tin mình đi, mình từng học rồi mà :D

cloé

Attachments

• fb ads.png
    fb ads.png
    14.4 KB · Views: 139
Last edited:
Em thì có kinh nghiệm chạy ads fb và adword rồi !
Đôi khi mình đừng nên thụ thuộc quá vào bản thân hãy nhờ đến sự hiểu biết của người đi trước
1 chiến dịch khởi tạo do em suy nghĩ ra sau khi đi học
View attachment 89068
Tất nhiên là có đi học thì vẫn tốt hơn chứ mình không phủ nhận mà. Có điều mình khuyên bạn thớt nên có căn bản trước rồi sau đó học hỏi thêm kiến thức khi đi học thì sẽ tốt hơn rất nhiều là phụ thuộc ngay từ đầu khi chưa biết gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom