Chat Vay tiền ngân hàng nào lãi suất thấp

mrdaquy

Junior
Reactions
2
MR
0.139
Hiện tại mình là giáo viên cấp 3, trường công lập, nên lương cũng ko cao.
Đang vay tại 2 bank Agribank và OCB rồi ( dư nợ hiện tại còn khoảng 70tr )
Giờ mình muốn vay 1 khoản tầm 70 đến 100 triệu thì có khả thi không? Và giữa vay hoặc làm thẻ tín dụng, thì cái nào lợi hơn ạ.
Và nếu vay thì vay ngân hàng nào thủ tục đơn giản.
Mong ACE tư vấn.
Em xin cảm ơn

dựa trên mức lương 15tr x 10 = 150tr. khoản vay 2 bank tầm 70tr. Do phải trừ chi phí duy trì khoản vay cũ, nên khả năng vay tầm 30tr / 3-5năm có thể được. Đơn giản thì có shinhan hoặc vpbank. Thẻ tín dụng thì sẽ dễ hơn vì hạn mức thấp với có sao kê 3 tháng là được. Đem thẻ quẹt trả góp 12 tháng thì khả thi cao hơn

hichanbank nhe :)

dựa trên mức lương 15tr x 10 = 150tr. khoản vay 2 bank tầm 70tr. Do phải trừ chi phí duy trì khoản vay cũ, nên khả năng vay tầm 30tr / 3-5năm có thể được. Đơn giản thì có shinhan hoặc vpbank. Thẻ tín dụng thì sẽ dễ hơn vì hạn mức thấp với có sao kê 3 tháng là được. Đem thẻ quẹt trả góp 12 tháng thì khả thi cao hơn
Bạn tư vấn 1 chút về thẻ tín dụng đc ko? Mình thấy ở Hà Nội nhiều dịch vụ làm thẻ, nhưng lấy phí rất cao. Kiểu như mấy bạn CTV có đường dây để làm hay sao ấy, toàn là 15 20% hạn mức thẻ đc duyệt

Bạn tư vấn 1 chút về thẻ tín dụng đc ko? Mình thấy ở Hà Nội nhiều dịch vụ làm thẻ, nhưng lấy phí rất cao. Kiểu như mấy bạn CTV có đường dây để làm hay sao ấy, toàn là 15 20% hạn mức thẻ đc duyệt
cái đấy thì cứ ra quầy tư vấn tín dụng của ngân hàng đá nhỏ với nv cho nó zalo rồi nó làm cho. thường thì những case như vậy nó vẫn có hoa hồng nên cứ mạnh dạng mà trả giá với nó. Ngân hàng vn thì có sacom, vib hoặc vpbank, quốc tế có shinhan, standard hoặc hsbc. Dễ chịu thì mở đại cái sổ tiết kiệm 10tr trong 6 tháng rồi mở theo hạng mức, xài lấy offer xong thì bỏ qua bank khác mở thẻ mới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom