Vậy là Công Sức Cả Tuần Đi vào dĩ vãng (gửi hacker)

son0983612057

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Thấy mọi người đổ xô đi làm STR. em cũng ham hố vì sinh viên nghèo, Tích cóp rồi mượn bạn bè khan cổ mới được mấy cái acc. ngóng ngày ngóng đêm mới thấy được 3K5 mỗi acc. Em vui mừng chuyển về acc chính. đc 28K . tính bán trả tiền nhà.. Thì ôi thôi bác "yourpasswordisweak" vào hack hết của em rồi. MOng bác đọc được mấy dòng này thì rủ lòng trả lại em "TK : shinee92x" có thẻ bác là hacker hack đc cả trăm STR nhưng đối với em 28K nó là tất cả rồi :((

Thấy mọi người đổ xô đi làm STR. em cũng ham hố vì sinh viên nghèo, Tích cóp rồi mượn bạn bè khan cổ mới được mấy cái acc. ngóng ngày ngóng đêm mới thấy được 3K5 mỗi acc. Em vui mừng chuyển về acc chính. đc 28K . tính bán trả tiền nhà.. Thì ôi thôi bác "yourpasswordisweak" vào hack hết của em rồi. MOng bác đọc được mấy dòng này thì rủ lòng trả lại em "TK : shinee92x" có thẻ bác là hacker hack đc cả trăm STR nhưng đối với em 28K nó là tất cả rồi :((
Chia buồn vs thớt

mả nguồn mở mà nên hacker nó tận dụng lỗ hổng dễ dàng chủ yếu mấy thánh hack ngoại quốc đặt pass phức tạp nó cũng dò ra mới kinh còn mấy anh mà cứ đặt pass từ 1->8 thì khỏi nói rồi :D

có ai như em đọc xong bài của thớt liền vào acc chính của mình xem còn str ko :(

justcoin là trang exchange uy tín mà. Có thể máy bạn bị virus của hacker này rồi

Kinh nghiệm là các bạn khi có STR thì nên gửi vào tk của trang Exchange uy tín để tránh bị hack tài khoản ở site Stellar.

nhiều thằng khốn nạn thật :(
mình cung cấp acc fb cho nó, socks, chỉ nó cách reg và add nick fb :D
để rồi khi có bonus vào log toàn báo sai pass :D
kêu nó thì nó bảo nó ko đổi, kêu dùng mail lấy lại thì nó bảo dùng mail rác :D
mẹ mất 40acc :(

Your password is weak ! ...

chia buồn cùng bạn.
bạn thật sự khó khăn thì nên xin mỗi người ít đi mình ủng hộ 50 STR( vì chỉ có vậy thui)
hi vọng bạn sẽ có tiền trả tiền nhà

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week