Vào xem thì biết không cần quảng cáo ở ngoài he he !:D

baby_cute90

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn mình hum nay mạo muội đề nghị các bạn làm ref cho mình với một điều kiện không biết các bạn nghe có chấp nhận được hay không mình đã nghĩ rất kỹ ,mình vẩn quyết định đăng bài lên để có bạn nào quan tâm thì ủng hộ mình !:D
Đây là link ref của mình nếu bạn nào đồng ý hợp tác thì mình rất hoan nghênh còn nếu ai thấy mình đưa ra ý kiến là không phù hợp hay không thoả đáng thì xin cho ý kiến mình sẵn sàng lắng nghe các bạn hi hi ! :D
http://www.fileserve.com/signup.php?reff=ARs6KKGT8Ik~
here are my ref :D
Cùng nhau kiếm tiền he he

Chẳng là thế này mình mong nếu bạn nào làm ref của mình thì mình xin trả lại các bạn 75% tiền ref mà mình đã kiếm được từ các bạn ????? hic :D
Nói một cách cụ thể là như này :
-Nếu 1 ngày các bạn kiếm được 10 $ mình sẽ được trả tiền ref là 2,5 $ vậy số tiền mà mình sẽ trả lại cho các bạn là 75% của số tiền ref mà mình nhận được từ các bạn cụ thể là :1,875$ ! So clear hi hi!
Các bạn sẽ thắc mắc mình sẽ trả như nào ư ? câu trả lời là qua webmoney mình có thể pay hàng ngày (nếu các bạn muốn mình còn không thì mình sẽ trả các bạn tiền khi các bạn yêu cầu ) Pay via webmoney vào mỗi buổi trưa 13 h hàng ngày hehe ! nhưng số tiền tối thiểu để mình trả các bạn 1$ còn nếu bạn nào muốn thì mình sẽ trả theo yêu cầu còn bạn nào muốn mình trả tiền hàng ngày thì bạn sẽ phải chịu phí .
Điều này các bạn có thể hoàn toàn yên tâm bởi vì lợi nhuận của các bạn kiếm được là cũng có lợi cho mình nên tớ nghĩ điều này thì tạm thời có thể tin được nếu các bạn là người đa nghi hi hi!:D
Mong các bạn add nick mình để cùng hợp tác nhé thank!
YM:[email protected]
Cần thiết mình sẽ cho số dt di động hic :D
That’s all ! Cảm ơn các bạn đã dành chút thời gian vàng bạc của mình để ghé qua đọc bài của mình tuy không hay cho lắm hic hic !:D
Nếu ghét tôi thì xin hay “thank” me hê hê :))

:love:love

Thế này thì tự tạo 2 nick, ăn luôn 100%.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom