Help Vào network nút kiếm tiền Youtube có bị màu vàng không?

thanhca

Junior
Reactions
8
MR
0.032
Hiện nay tôi đang chơi GA , chủ đề video toàn là chính trị nhạy cảm: tấn công hóa học Syria, Mỹ không kích Syria,... cho nên nút kiếm tiền Youtube thường bị màu vàng. Phải đợi vài ngày sau youtube nó xem xét những video đó có thân thiện với nhà quảng cáo không thì mới có màu xanh. Rất mất thời gian và hơi nàn. Video tôi hoàn toàn tự làm bằng tiếng Anh,không có cái nào dính bản quyền, có điều nội dung quá nhạy cảm.

Tôi cũng biết hiện nay Youtube đang khó khăn vì nhiều nhà quảng cáo rút lui, nên chúng nó làm gắt gao.

Tôi không biết các bạn đang chơi network có bị trường hợp này không? Tôi đang chơi GA, cứ phải chờ đợi vài ngày đến 1 tuần nút kiếm tiền mới có màu xanh thì hơi nản. Đang định bỏ GA sang network, nhưng không biết tình trạng này có bị lặp lại ko?

hình như màu vàng tương đương ! hồi xưa, mà nếu đúng là tương đường thì vào network sẽ không bị màu vàng nữa nhé bác ơi

cho hỏi là giờ vào net có cần enable nút kiếm tiền ko, giờ nó có vụ muốn enable phải liên kết adsense nhưng mình ko chơi adsense thì vào net dc ko?

cho hỏi là giờ vào net có cần enable nút kiếm tiền ko, giờ nó có vụ muốn enable phải liên kết adsense nhưng mình ko chơi adsense thì vào net dc ko?
Không cần đâu b :p

Tôi tự làm cái video giớ thiệu về đia diểm du lịch, chẳng phải chủ đề hay từ khóa nhạy cảm, thế mà bật kiếm tiền vẫn có màu vàng, vài ngày sau mới có màu xanh. Chơi GA càng lúc càng khó khăn. Nản quá.

Có network nào bật kiếm tiền có màu xanh liền ko phải đợi thì anh em giới thiệu cho mình vài cái để vào. Thanks

Tôi tự làm cái video giớ thiệu về đia diểm du lịch, chẳng phải chủ đề hay từ khóa nhạy cảm, thế mà bật kiếm tiền vẫn có màu vàng, vài ngày sau mới có màu xanh. Chơi GA càng lúc càng khó khăn. Nản quá.

Có network nào bật kiếm tiền có màu xanh liền ko phải đợi thì anh em giới thiệu cho mình vài cái để vào. Thanks
network nào cũng bật cái xanh hết bạn nhé :). Quan trọng bạn có xin đc vào net không thôi

Tôi mới chơi GA 1 tháng nên không rành cái vụ nút kiếm tiền màu vàng lắm. Các bạn chơi GA lâu năm bật kiếm tiền có màu xanh ngay không hay phải đợi?

Không biết là do Youtube đang gặp khó khăn với mấy nhà quảng cáo hay là tôi mới chơi nên mới gặp vụ này?

Freedom trước khi vào net ko cần bật kiếm tiền, vào rồi là auto bật. Cũng tùy net, có thằng đòi bật trước có thằng ko đòi

có nha bác, nhưng bên nét thì 1 ngày là nó cho kiếm tiền thôi, em cg làm như bác, đang bị tình trạng này, view cao tiền ít, nản vãi cl

Tình hình hiện nay là làm video bất cứ chủ đề nào, thân thiện hay không với nhà quảng cáo khi upload và bật kiếm tiền đều có màu vàng, 1 tuần sau mới có màu xanh. Mình làm về tin tức, 1 tuần sau tin cũ rích, chẳng ai thèm xem, lúc đó mới kiếm tiền được.Chơi GA kiểu này nản dễ sợ. Tôi mới chơi 1 tháng thôi. Mấy bạn chơi lâu năm có bị tình trạng này không?

Vào network bây giờ khó quá. Đăng ký mãi không dượcduyệt. Ai vào được giới thiệu cho tôi vài net nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom