Vào forum không được?

Status
Not open for further replies.

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
cả tuần nay mình ko biết lý do tại sao mình ko thể vào được forum..mặc dù đã thử mọi cách..kể cả fake ip đủ nước... nhưng có lúc được lúc không?
mình ko biết là do 4rum quá tải hay mình bị ban( nhưng nếu bị ban thì làm sao hỏi được câu này)..có nhiều điều thắc mắc ko có lời giải đáp..mong rằng bạn nào biết lý do xin hướng dẫn mình cách giải quyết.
thankall!

Thì bây giờ bạn vào đước rồi đấy thôi!! :binhsua35:
Đặt gạch thôi!! Đợi pro vào xứ lý :))

Upvote 0
:binhsua06: sao vừa thấy bảo là face ip đủ nước không vào được mà giờ lại bảo là mình đang fake - mâu thuẫn nhau quá =)) topic siêu nhảm

Upvote 0
ai nhảm hơn ko biết .đọc kỹ lại rồi nói nhá(mình bảo fake lúc được lúc ko).ko hoan nghênh những cm thế này
:binhsua06: sao vừa thấy bảo là face ip đủ nước không vào được mà giờ lại bảo là mình đang fake - mâu thuẫn nhau quá =)) topic siêu nhảm

Upvote 0
cả tuần nay mình ko biết lý do tại sao mình ko thể vào được forum..mặc dù đã thử mọi cách..kể cả fake ip đủ nước... nhưng có lúc được lúc không?
mình ko biết là do 4rum quá tải hay mình bị ban( nhưng nếu bị ban thì làm sao hỏi được câu này)..có nhiều điều thắc mắc ko có lời giải đáp..mong rằng bạn nào biết lý do xin hướng dẫn mình cách giải quyết.
thankall!

Chào bạn,

Bạn cho mình IP của bạn để kiểm tra nha.

Thân

Upvote 0
Hic ,sao lại thế nhỉ ,vào ầm ầm cơ mà ,cái này chỉ có Admin giải quyết được thôi :)

Upvote 0
fake IP mà ko vào được thì hỏi amin là được :D. Mà shin giải quyết rồi thì đóng topic luôn đi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week