Vắng bóng Bro trên diễn đàn

Boomxixumomo

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Dạo này mình hay vào để tham khảo và tìm hiểu thông tin kinh nghiệm và những chia sẻ cuả các bro và các bạn Newbie mới tham gia như mình.
nhưng thấy vắng bóng và ít bài đăng quá.
mỗi ngày một ít.
vậy nguyên nhân là do đâu.
do diễn đàn ít tuơng tác hay mọi nguời ngại chia sẻ

Vào forum tham gia event bậy bạ cũng có $ mà, quan trọng là muốn hay không thui, hùi xưa event nào ở forum cũng có mặt mình :popo_beauty:, Nhờ vậy kiếmđủ $đóng bảo hiểm cho forum :popo_boss:
bữa e cũng ăn đc cái event 0.2 ETH :D hehe từ đó đến giờ đoán toàn sai nên chả được gì kkk

Upvote 0
Có bác nào từ lúc đăng ký tk đến giờ chưa kiếm được đồng nào Online như e không. hehe
hư cấu. Nghe đã biết điêu. Mình từ lúc đăng kí tk đến giờ đã kiếm dc hơn 50$ rồi

Upvote 0
Chậc, nhiều khi nhìn mấy thanh niên than khổ thấy tội dìu dắt xíu, lấy có 5-10$ tiền setup lần đầu thôi mà nó làm như mình ăn cả gia phả nhà nó ấy. Trong khi mấy hôm sau lại thấy thanh niên lao đầu vào khóa học hoặc app gì đó phí join vài củ :eek:
chán lắm các bác ợ =]]

Upvote 0
Đi vào rồi lại đi ra
Hóng Pro không thấy mất bà thanh xuân.
Forum như 1 chén trà ,
Hóng pro mãi hết bà thanh xuân :popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0
không share cũng là một cách hướng con người ta vào lối đi khác không nhất thiết cứ phải mmo mới có thể kiếm tiền .

Upvote 0
Mình nghĩ tất cả những người mới tham gia kiếm tiền trực tuyến đều có những thắc mắc khác nhau. Chúng ta cần giúp đỡ họ bằng cách chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức của mình. Mình cũng nghĩ rằng làm việc nhóm là yếu tố cần thiết để chúng ta có thể kiếm được số tiền lớn ngay khi đang ngồi tại nhà.

Upvote 0
Mình bán page, đổi tên page, chạy quảng cáo, .... bạn kiếm kèo mình làm, mình share tiền hoa hồng cho :D Tiếp thị liên kết đi bạn ới
mình cần chạy quảng cáo đây. contact mình

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom