SCAM vâng 1 Scamer nữa cho ae

CaoLoNgo

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
do mình đang cần gấp tiền nên vội và ko chú ý. kết quả là đây. trên đời lắm thể loại người ăn trực trên mồ hôi nước mắt của người khác.

sao bên service có dịch vụ auto và có bảo hiểm mà ko vào,đi bán cho mấy bạn chưa có bảo hiểm làm gì bạn :)

mình pm yh của mấy bạn trong đó. ko ai trả lời. ông anh mình gửi sell hộ. mình để lại yh trong top của bác kia do ko chú ý với ông anh mình dịc gấp. ai ngờ đâu trúng ngay con chó ăn trực. mới nhờ người rp trong wmtranfer và tìm hiểu tài khoản này login ở đâu. móc ra ngô ra khoai ****** nó luôn.

mình pm yh của mấy bạn trong đó. ko ai trả lời. ông anh mình gửi sell hộ. mình để lại yh trong top của bác kia do ko chú ý với ông anh mình dịc gấp. ai ngờ đâu trúng ngay con chó ăn trực. mới nhờ người rp trong wmtranfer và tìm hiểu tài khoản này login ở đâu. móc ra ngô ra khoai ****** nó luôn.
lần sau bạn cứ vào buylr gì đó trong service,dịch vụ auto,vừa nhanh vừa uy tín,có 5s là tiền đã có trong atm

lần sau bạn cứ vào buylr gì đó trong service,dịch vụ auto,vừa nhanh vừa uy tín,có 5s là tiền đã có trong atm
giờ nó còn reply chửi mình trẻ trâu. haiz value. cái loại ăn xin rẻ rách như nó mà cũng biết nhục nhỉ?

Chia buồn cùng bạn :(

giao dịch ngang vậy không có cái gì đảm bảo mà sao lại giám nhỉ, thật bó tay anh em

đã lừa xong lại còn reply như lừa trẻ con. anh em chú ý đừng để như mình. mình dám chắc nó cũng đọc được bài này. cái loại rẻ rách ấy sống cũng chỉ để người khác chửi vào mặt. 41$ coi như bố thí cho rẻ rách mua tạm miếng cơm ăn xin cũng được.

đã lừa xong lại còn reply như lừa trẻ con. anh em chú ý đừng để như mình. mình dám chắc nó cũng đọc được bài này. cái loại rẻ rách ấy sống cũng chỉ để người khác chửi vào mặt. 41$ coi như bố thí cho rẻ rách mua tạm miếng cơm ăn xin cũng được.

Mà nói chung cậu yên tâm đi, đời này nó có ăn có trả nó không trả thì cha mẹ anh em nó phải trả đơn giản vậy thôi block nick nó đi, đừng chat thêm phiền lòng

toàn làm giàu cho tụi scam chán các cậu quá

Mà nói chung cậu yên tâm đi, đời này nó có ăn có trả nó không trả thì cha mẹ anh em nó phải trả đơn giản vậy thôi block nick nó đi, đừng chat thêm phiền lòng
:) giờ t phải đi vay nóng trả tiền cho ông anh. :( ngại thật

không phải mình quảng cáo dịch vụ nhưng trong thread có nói tới dịch vụ auto trung gian của bên mình

http://trung-gian.com/

Bạn chủ rút kinh nghiệm nha, khi bạn buzz các trung gian khác mà ko ai trả lời, bạn hãy sử dụng dịch vụ auto bên mình, có số phone đó. Mình chưa thấy có trục trặc gì :)
Thân

Hôm nay mình cũng xém gặp xui như cậu,bị giàn cảnh giật điện thoại hên mà mình lấy lại được.chia bùn cùng cậu.đời giờ thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều :(:confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom