Vấn đề với seo top video

Reactions
845
MR
0.012
Video của bạn không chất lượng , thời gian trung bình thấp , nên rớt thôi :)
Con lúc mới pub video ra , thì hệ thông nó quét thấy video của bạn mới pub ra mấy phút mà đã mấy K view , nên nó tưởng ngon nên cho lên top chơi xí :D

TuanYTB

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Chat with me via Skype
video rớt top có rất nhiều nguyên nhân , pub sai , rank thấp , chất lượng video , real time , lượng view , đánh giá ........... nhiều thứ cần phải tim hiểu thêm nhé bạn

video rớt top có rất nhiều nguyên nhân , pub sai , rank thấp , chất lượng video , real time , lượng view , đánh giá ........... nhiều thứ cần phải tim hiểu thêm nhé bạn
Cảm ơn bạn nha. Mấy cái kia thì mình hiểu còn cái vụ pub sai là thế nào vậy bạn, chất lượng video thì ok rồi, chỉ có view thì tầm hơn 1k, 16 coment , 20 like thui ah. bạn cho mình hỏi thêm khi mình pub video ra nó lên top thì có nên tiếp tục chạy tăng view,like, coment cho nó giử top ko bạn nhỉ

Cảm ơn bạn nha. Mấy cái kia thì mình hiểu còn cái vụ pub sai là thế nào vậy bạn, chất lượng video thì ok rồi, chỉ có view thì tầm hơn 1k, 16 coment , 20 like thui ah. bạn cho mình hỏi thêm khi mình pub video ra nó lên top thì có nên tiếp tục chạy tăng view,like, coment cho nó giử top ko bạn nhỉ
pub sai là nó gồm rất nhiều thứ , còn view bao nhiêu thì phải theo rate từ khoá cạnh tranh , độ hot của khoá , pub ra chạy thêm hay không chạy thêm nó không có quan trọng , check tương tác nữa .

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype
tùy theo người xem video họ xem có lâu không vậy view mới chất dù thằng đó nó có nhiều view hơn bạn thì nó vẫn chưa lên top mà đó là bạn phải làm video tốt

pub sai là nó gồm rất nhiều thứ , còn view bao nhiêu thì phải theo rate từ khoá cạnh tranh , độ hot của khoá , pub ra chạy thêm hay không chạy thêm nó không có quan trọng , check tương tác nữa .
tùy theo người xem video họ xem có lâu không vậy view mới chất dù thằng đó nó có nhiều view hơn bạn thì nó vẫn chưa lên top mà đó là bạn phải làm video tốt
Cảm ơn ý kiến của hai bạn , mình sẽ cố gắng khắc phục các thiếu sót này, dùng mấy site trao đổi view có vẽ ko tốt cho seo lắm các bạn nhỉ

Hi video của e lại tự nhiên chạy vọt lên top nằm rồi mấy a ạ. view thì tăng củng chậm sáng nó rớt top tìm 2,3 chục trang ko thấy đâu mah giờ nó lại lên top khó hiểu quá, nhưng củng vui cho hai ngày cày cuốc ko uổng công sức:). Thank everyone.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,299
Latest member
lehuydattb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom