Vấn đề về mua acc net lỗi tại ai ?

rong

Junior
Reactions
222
MR
0.145
Insuree Balance
0
Mình có mua 1 acc net Mob vn , khi mua về xong thì AM nó báo thế này . Vậy xin hỏi lỗi tại người sell hay lỗi do đâu . Seller thì bảo tạị AM . Mình ko dám chắc nên ko dám cho vào mục report :(

Avazu và Mob bây giờ đang check fraud và block tích cực , nhất là account đến từ Việt Nam :D . Giá rẻ các bác vào băm không suy nghĩ , chỉ mong may mắn cheat đc thì pay không thì thôi , chính lối suy nghĩ đấy mà VN bị blacklist tích cực , cho dù có đc approve thì cũng đã nằm ở diện mang ra trảm khi cần thiết :D . Đôi lời giao thông từ AM :D

Lỗi này không trách Seller được rồi vì đc approve nhưng khi cậu xin OFF thì AM phát hiện ra và ban :D , nếu có trách nhiệm thì seller sẽ refund 50% !

Upvote 0
refun 50% thì mình nghĩ không hợp lý lắm, như seller đã nói là sẽ fix giá mob us mình nghĩ đó là giải pháp hợp lý cho chủ thớt.
nhận xét khách quan mình không bênh vực cho ai cả. bản thân mình cũng là 1 seller nên mình cũng hiểu và cũng thông cảm vs chủ thớt khi bị ban acc cũng là 1 điều đáng tiếc.

Upvote 0
refun 50% thì mình nghĩ không hợp lý lắm, như seller đã nói là sẽ fix giá mob us mình nghĩ đó là giải pháp hợp lý cho chủ thớt.
nhận xét khách quan mình không bênh vực cho ai cả. bản thân mình cũng là 1 seller nên mình cũng hiểu và cũng thông cảm vs chủ thớt khi bị ban acc cũng là 1 điều đáng tiếc.
Hic lỡ acc avazu mình bị block th2i sao cậu @@!

Upvote 0
Hic lỡ acc avazu mình bị block th2i sao cậu @@!
tương tự cậu. lock mình bán acc khác mình fix giá cho cậu.
Còn không thì tăng tiền lên mình bảo lãnh cho 10 ngày lock hoàn tiền 100% (hoàn cả số tiền cậu mua acc nhé)
PS: Chỉ bảo hành lock acc không bảo hành làm off có vấn đề bị gì nhé. Vì làm off là vấn đề của cậu rồi nhé.
Chưa gì đã sợ thì sao làm net nổi :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week