Vấn đề về ads của Mybrowsercash.Cần pro vào giúp đỡ

Mình mới đăng ký Mybrowsercash xong.Đã download và cài đặt chương trình.Lúc đầu vẫn click ads bình thường.

Sao giờ mình click ads nó lại ra cái màn hình trắng k có hiện ra quảng cáo,và cũng k có đc + tiền lun

.Nãy giờ click cái nào cũng vậy hết k bít nó có lỗi gì không.Xin các pro vào đây giải đáp hộ

salocin

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Bạn này bị giống mình nè :)), hôm wa thì có 1 ads nó xuất hiện hoài (link màu tím, tức là đã click rồi), còn hôm nay thì 1 ads khác cũng ra hoài mà mỗi lần ra là nó màu xanh tức là click được tiền mà click vào nó ra trang trắng bóc, 1 lát sau ra tiếp nhưng lại màu xanh, đang điên với nó đây :))

Upvote 0
Reactions
132
MR
0.001
thông báo với bạn là mình cũng đang bị như thế mà chắc là tại nó mà không phảilooixx gì đâu bạn ak

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

được rồi bạn cài lại tool là ok

Upvote 0

dizzle

Senior
Reactions
262
MR
0.000
thông báo với bạn là mình cũng đang bị như thế mà chắc là tại nó mà không phảilooixx gì đâu bạn ak

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

được rồi bạn cài lại tool là ok

Đã cài lại tool nhưng vẫn vậy.Oh giờ thì đã click lại đc bt goy`.Khó hiểu quá nhể

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,840
176,292
Latest member
77wintrade

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week