Vấn đề up silver zeek xong của newbie mà không được + vip balance !

Vấn đề này lee88 có nói đến nhưng bạn đọc sẽ ko hiểu gì hết h mình sẽ nói 1 cách chi tiết nhất cho những newbie như mình .

Sau khi up silver chúng ta sẽ có vip balance . Đáng ra thì zeek sẽ tự lãi hằng ngày vào VIP balance cho chúng ta nhưng ko phải ngày nào cũng vậy . 1 ngày nào đó bạn kiểm tra mà gặp điều này thì có 2 nguyên nhân

thứ 1 : zeek chia lãi chậm ( ko thành vấn đề )

thứ 2 : không tự động cộng vào VIP balance như mình nói ở trên vậy nó cộng vào đâu ?

Nó cộng vào phần give Bids VD : Bids That Generate Points: 50 ( số 50 có màu xanh lá cây )
Bên dưới là Select a customer . Bạn chú ý nhé customer là người đăng kí dưới link post quảng cáo hằng ngày của bạn chứ ko phải Affiliates là Ref zeek của bạn đâu nhé .

Bạn có thể fake ip hoặc ra quán net , nhờ bạn bè đăng kí hộ dưới link quảng cáo hằng ngày bạn vẫn post AD để có được customer give bids . khi bạn give bao nhiêu bids thì vip balance của bạn sẽ được cộng thêm từng ấy vip nhé .

1 customer hình như chỉ give tối đa được 100 bids cái này thật sự mình ko hiểu vì cũng mới biết give bids thôi thật sự tất cả các blog support của zeek hay ngay trên 4r mình ko có 1 bài viết nào về vụ này cả các bạn có thể nhờ upline trợ giúp thêm về việc này . Qua chuyện này mình thấy được newbie nên tìm những upline có khả năng support tốt online ko cần nhiều nhưng cố định hằng ngày để được support ngay khi cần và liên tục vì newbie gần như ko biết gì cả . Và nhiều khi các bạn cũng nên khôn khéo chọn upline cho mình cũng như những người bạn cùng là newbie

Mình thấy có nhiều bạn post tuyển REF rất rõ là 10 hay 20 người những người đó qua cái chủ đề đã thấy được sự tận tình của họ đừng ham bonus cao bạn nghĩ 1 người có khoảng 100 REF thì support nổi cho bạn mấy phút 1 ngày . Đây là những chia sẻ thật vì mình cũng là newbie mình hiểu được tất cả những cái khó khăn mà newbie gặp phải . 4r mình thật sự có những đàn anh đàn chị rất tốt họ rất nhiệt tình nhưng làm sao để có được sự trợ giúp của họ thì đó là sự may mắn ko phải newbie nào ở4r mình cũng có được . Đội ngũ spamer lên những G cao thì rất nhanh nhưng chả cống hiến gì được cho 4r ngoài 3 cái chuyện cãi lộn kéo bè phái là 1 trong những nguyên nhân nhiều người tốt không muốn ra tay nữa vì ngán 3 cái vụ hùa nhau ném đá .Hãy tìm cho mình những người bạn cùng chơi cũng là newbie chia sẽ những kinh nghiệm dù là it ỏi cho nhau thôi cái đó đáng quý lắm

Bên dưới là Select a customer . Bạn chú ý nhé customer là người đăng kí dưới link post quảng cáo hằng ngày của bạn chứ ko phải Affiliates là Ref zeek của bạn đâu nhé .
các bạn chú ý đặc biệt customer không phải là afiliates nhé đã có bạn không đọc kĩ give cho affliates thì các bạn chỉ nhận được 50% thôi đó

mất 1/2 số tiền là sao :| , 100$ give phát nhận dc 50 vip :|

bạn này không cẩn thận give bids cho Affliates chỉ nhận được 1/2 số $ các bạn chú ý nhé give bids cho Customer nhé !

Last edited by a moderator:

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
vậy mình tạo acc xong give bid cho thằng đó nhiều bids thì có cơ hội đấu giá được sản phẩm không ta. bao nhiêu bid thì được tham gia đấu giá nhỉ? có ai tham gia đấu giá vậy chưa anh em :D
C hỏi hay đấy ngóng thử ai có thể trả lời --> C này đầy những thắc mắc mới lạ đây

Upvote 0

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
C hỏi hay đấy ngóng thử ai có thể trả lời --> C này đầy những thắc mắc mới lạ đây
:m131:Không mới hay lạ gì cả:m131:Trăm nghe không bằng 1 thấy, đầu tư ít $ mua bids vào auction thử đi:m131:nó là 1 sân khấu khác đấy:m131:

Upvote 0

teppi

Banned
Reactions
95
MR
0.000
:m131:Không mới hay lạ gì cả:m131:Trăm nghe không bằng 1 thấy, đầu tư ít $ mua bids vào auction thử đi:m131:nó là 1 sân khấu khác đấy:m131:

mình tạo acc customer xong give bids thì thấy thằng acc mới tạo được 25$ bids vậy có đủ đấu giá không ta. có ai đã đấu giá rồi hướng dẫn mình vào chơi đấu giá với :binhsua79:

Upvote 0
mình tạo acc customer xong give bids thì thấy thằng acc mới tạo được 25$ bids vậy có đủ đấu giá không ta. có ai đã đấu giá rồi hướng dẫn mình vào chơi đấu giá với :binhsua79:
Ũa ! zậy là mình give bids bao nhiu V thì thằng customer mình lập nhận bấy nhiêu V hả C ???

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Hỏi ngu chút :( Làm sao biết đc mình có thể + bnhiu bid cho customer, hôm ấy đc bnhiu VIP thì mình sẽ + bấy nhiu bid để tăng đúng số VIP ấy à?
Hay trong phần give Bid có bnhiu bid (50,100..) thì give sạch luôn

Upvote 0

thuyloi53

Banned
Reactions
1,409
MR
0.000
Hỏi ngu chút :( Làm sao biết đc mình có thể + bnhiu bid cho customer, hôm ấy đc bnhiu VIP thì mình sẽ + bấy nhiu bid để tăng đúng số VIP ấy à?
nó có hiện ra số bid tối đa có thể + cho cus ở đó đấy bạn

Upvote 0
Đầu tiên để give được bids cho customer thì ở Bids That Generate Points tham số phải > 0
Cậu give bao nhiêu bids cho customer thì cậu sẽ nhận lại bấy nhiêu vip [tránh give nhầm cho ZeekRewards Affiliate]
Khi cậu give bids cho customer nào thì tại đó nó cũng sẽ báo cho cậu số bids tối đa give cho customer đó. Ví dụ abc (Up to 50 bids)

Upvote 0

metalwork

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Bạn ơi mình đang chơi free, nhận đc $5 khi downline nạp tiền vào, mình mua bid rồi nhưng không give bid được, có cần phải up silver mới cho bid được không? vậy chơi free mà trót mua bid rồi thì giải quyết nó kiểu j :D

Upvote 0

newbieMMO113

Newbie
Reactions
55
MR
0.000
Cho e hỏi chút nha
cứ cách 1 ngày zeek mới + VIP thì có cần give ko nhỉ
cụ thể như sau:
sau đó vào mục:
trong mục này mình có 2 custome j đó ko hỉu lắm nhưng nó bị mờ hình như ko chọn đc :|
mà có 2 cái bảng để điền thì phải điền hết hay sao?
Và sẽ phải give ntn?Mong các bác hướng dẫn newbie mới chơi
cụ thể chút cho e nha các bác
Thanks all

Upvote 0

trungtrantn

Banned
Reactions
454
MR
0.000
Cho e hỏi chút nha
cứ cách 1 ngày zeek mới + VIP thì có cần give ko nhỉ
cụ thể như sau:
View attachment 14348
sau đó vào mục:
View attachment 14349
trong mục này mình có 2 custome j đó ko hỉu lắm nhưng nó bị mờ hình như ko chọn đc :|
mà có 2 cái bảng để điền thì phải điền hết hay sao?
Và sẽ phải give ntn?Mong các bác hướng dẫn newbie mới chơi
cụ thể chút cho e nha các bác
Thanks all

Cus bị mờ là cus đã hết khả năng để give. reg cus mới nhé.
các bạn cho hỏi mình fake IP reg customer toàn US có đc ko nhỉ :-s
tẹt đê :) No problem ;)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week