Spotlight Vấn Đề : thuê bank nhận tiền nét như : mob, avazu,....

xalanghk

Senior
Reactions
127
MR
0.005
mình nghĩ theo mình có ít người làm dịch vụ cho thuê bank này mà lại nhiều khác hàng thuê , vậy nếu cùng 1 bank cho nhiều người thuê cùng add vào 1 nét
bộ phận kế toán của nét china nó liệu sẽ ko check sao bank này nhiều người dùng thế ko ?

có cùng câu hỏi như bác, lấy đâu ra bank để thuê bây giờ :(:(:(

check trùng thì die chứ có gì mà thắc mắc

sao không dùng bank việt nam :|
info non VN ( US, UK, CA )bạn nhận VN giùm mình với. :p. Đảm bảo chưa tới 24h thì ra đảo chơi với khỉ luôn.
Net paid qua bank đại đa số là nó paid tay, nên a e cẩn thận bọn kế toán nó check được đó nhé. Tốt nhất là 1 nên thuê 1 nguời 1 bank cho 1 nét là an toàn nhất cho ví tiền của bạn.

info non VN ( US, UK, CA )bạn nhận VN giùm mình với. :p. Đảm bảo chưa tới 24h thì ra đảo chơi với khỉ luôn.
Net paid qua bank đại đa số là nó paid tay, nên a e cẩn thận bọn kế toán nó check được đó nhé. Tốt nhất là 1 nên thuê 1 nguời 1 bank cho 1 nét là an toàn nhất cho ví tiền của bạn.
Bác biết ai cho thuê bank pháp k. Chỉ em với

Sao ko reg acc info Vn :D

cùng 1 net thỳ chỉ 1 bank đc chấp nhận thôi nha, nên trước khi cho thuê mình mới hỏi mấy bạn sài wire net gì để check, chứ cho thuê tùm lùm 1 bank nhiều ng thuê cùng 1 net rồi chết trùm :D

cùng 1 net thỳ chỉ 1 bank đc chấp nhận thôi nha, nên trước khi cho thuê mình mới hỏi mấy bạn sài wire net gì để check, chứ cho thuê tùm lùm 1 bank nhiều ng thuê cùng 1 net rồi chết trùm :D
hôm nào thuê bạn bank mob3s, bank au dc ko

cho e thuê 3s.mobivisa.com 1 bank us với ạ

trước dùng bank của người quen nhận tiền rồi giờ đổi qua bank khác được ko anh. cho em xin skype với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom