vấn đề tải của cáp quang

mà speedtest băng thông ổn định mà sao khi dowload thì chán vãi lúa
Ra quán net dơwn xem có khác ko?
Thấy bọn lắp mạng nó bảo.
Ví dụ line cua mình 30Mb thì khi down ở các trang cho down maxspeed thì sẽ lấy 30/8 là ra số Mb/s.
Của cậu chắc nó ko cho down max,đóng 1 xí phí vào đi,down cho sướng :D

hjx gọi mà nó k chịu xuốnng xem dùm[
bạn ở trên núi hay sao mà gọi nó ko tới giúp, mình ko dùng FPT nhưng dùng viettel gọi 1 phát là phải xuống ngay ko xuống gọi lên thẳng tổng đài chửi, là 1 tí nữa sẽ có 1 thằng kỹ thuật gọi xin lỗi liên tục vì xuống chậm

T
dow ngoài bth mà với lại có lúc thì dow max speed có lúc thì còn có mấy trăm kb
Thường bọn nó chỉ cam kết băng thông trong nước thôi thì phải nên tụi nó thích là bóp băng thông quốc tế ah, riêng mình dùng vt cũng gần 2 năm rồi thấy rất OK băng thông QT trong nước đều giống nhau, có tí gì là gọi kỹ thuật nó xuống ngay

bạn ở trên núi hay sao mà gọi nó ko tới giúp, mình ko dùng FPT nhưng dùng viettel gọi 1 phát là phải xuống ngay ko xuống gọi lên thẳng tổng đài chửi, là 1 tí nữa sẽ có 1 thằng kỹ thuật gọi xin lỗi liên tục vì xuống chậm
nói thật là khi bắt mạng nó xuống liền còn khi mà hư cái này hư cái kia gọi 1 lần nó k bao giờ đi đâu

nói thật là khi bắt mạng nó xuống liền còn khi mà hư cái này hư cái kia gọi 1 lần nó k bao giờ đi đâu
đt bác có thu ấm bác gọi cho nó 2 3 lần nếu nó ko xuống bác gọi tổng đìa hủy hợp đồng vì lý do mạng như L và gọi kỹ thuật ko xuống hổ trợ, mà khuyên bạn nếu ở bạn có VT nên dùng vt sẽ tốt hơn

đt bác có thu ấm bác gọi cho nó 2 3 lần nếu nó ko xuống bác gọi tổng đìa hủy hợp đồng vì lý do mạng như L và gọi kỹ thuật ko xuống hổ trợ, mà khuyên bạn nếu ở bạn có VT nên dùng vt sẽ tốt hơn
cũng tại bà dì nghe người ta nói bắt lung tung chứ e thì e định bắt VNPT

Đang dùng gói Viettel 60 Plus: 60M trong nước + 2M Quốc Tế, nhưng cảm giác không hơn gì gói phổ thông:(

Speedtest.net chỉ đo được tốc độ ảo thôi, còn thực tế khác xa:oops:

làm ăn lớn mà load chậm như rùa nhiều lúc muốn chửi tk nhà mạng vãi
Cứ chửi đi,không phải ngại đâu.
Bọn này phải chửi thẳng mặt chúng nó thì nó mới làm cẩn thận cho mình.
Ko chửi là nó bắt nạt đấy.

y như là lâu lâu phải gọi lên tổng đài 1 lần là mạng nó lại nhanh, thời gian sau lại chậm tiếp :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,521
170,624
Latest member
dolsikaxpp777

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom