Solved Vấn đề Proof of your Address - nhờ tư vấn

U8111118

Junior
Reactions
300
MR
0.002
Tình hình là em xài paypal usa , bị limit 3 step và có cái step
+ Provide Proof of your Adress

Dĩ nhiên step này ai cũng bảo cứ chụp hoá đơn hay fake hoá đơn 6 tháng gần nhất là OK

Nhưng vấn đề là địa chỉ Adress hiện tại lại khác hoàn toàn địa chỉ lúc đăng ký Paypal ( Paypal đăng ký từ lâu )

Nên muốn hỏi các cao thủ Paypal usa là giờ fake hoá đơn điện nước thì nên theo địa chỉ hiện tại hay địa chỉ đăng ký Paypal
Nếu địa chỉ hiện tại có cần giải thích hay note cho Paypal biết không ? Và note như thế nào ạ

Chân thành cảm ơn !

theo mình thì địa chỉ hiện tại đó bạn, bạn cũng có thể change trước khi fake (ý kiến mình thôi nghe)

Dĩ nhiên step này ai cũng bảo cứ chụp hoá đơn hay fake hoá đơn 6 tháng gần nhất là OK

Nhưng vấn đề là địa chỉ Adress hiện tại lại khác hoàn toàn địa chỉ lúc đăng ký Paypal ( Paypal đăng ký từ lâu )

Nên muốn hỏi các cao thủ Paypal usa là giờ fake hoá đơn điện nước thì nên theo địa chỉ hiện tại hay địa chỉ đăng ký Paypal
Nếu địa chỉ hiện tại có cần giải thích hay note cho Paypal biết không ? Và note như thế nào ạ

Chân thành cảm ơn !

View attachment 87326

Theo mình nên fake theo address lúc đăng ký là chuẩn và đỡ lằng nhằng nhất

Ví dụ như ở VN chứng minh 1 address, mà ở thường là nơi khác, rất chi là rắc rối. Bank nó hay lấy địa chỉ ở CMND vì vậy cứ statement mà giã: Add PP = Add CMND = Add Bank => Done

Giờ mà update address mới rất lôi thôi

Ví dụ như ở VN chứng minh 1 address, mà ở thường là nơi khác, rất chi là rắc rối. Bank nó hay lấy địa chỉ ở CMND vì vậy cứ statement mà giã: Add PP = Add CMND = Add Bank => Done

Đồng quan điểm với chị

Vấn đề là paypal usa thím ơi

Mà usa thì paypal nó biết chính xác thím đang ở add nào nên mới lăn tăn , còn paypal Việt Nam thì đơn giản là cứ add cũ mà táng vì nó mù tịt không check đc
Nhưng bên mẽo thằng paypal nó nắm rõ lí lịch công dân mới chết

theo địa chỉ hiện tại trong paypal nhé.

Địa chỉ hiện tại mình nghĩ đúng,đã thành công nhiều và pp qui định 6 tháng có nghĩa phải địa chỉ hiên tại

Đang rất lăn tăn cái vấn đề Proof address của Paypal usa này

Trước toàn fake proof address theo địa chỉ cũ , tỉ lệ restores account là hên xui nên muốn tham khảo anh em có kinh nghiệm paypal usa

Ai cũng hiểu riêng paypal usa thì Paypal nó nắm rõ lí lịch công dân usa rõ như đang cầm sơ yếu lí lịch cá nhân khi nộp hồ sơ xin việc
Khi call Support Paypal mà nó hỏi " xác nhận danh tính " mà chém gió không đúng thông tin thì coi như tạch

Nếu địa chỉ hiện tại có cần giải thích hay note cho Paypal biết không ? .....Và note như thế nào ạ

Chân thành cảm ơn !......

View attachment 87326
up cho bác nào cáo kiến!

Bác này sau vụ mình thuê Paypal nhận $ thì đưa ra cái rate 13k / 1 $ và mình không đồng ý
Mỗi toppic mình lập từ đó là bác vào cho mình comment như dội gáo nước lạnh vào mặt nhau

Tiền không dễ kiếm đâu bác

Paypal cứ có 1-2 step gỡ mà vứt bỏ thì bỏ luôn mmo chứ theo làm gì , hên xui cũng phải thử chứ

Last edited:
Bác này sau vụ mình thuê Paypal nhận $ thì đưa ra cái rate 13$ và mình không đồng ý
Mỗi toppic mình lập từ đó là bác vào cho mình comment như dội gáo nước lạnh vào mặt nhau

Tiền không dễ kiếm đâu bác

Paypal cứ có 1-2 step gỡ mà vứt bỏ thì bỏ luôn mmo chứ theo làm gì , hên xui cũng phải thử chứ
Chuẩn rồi bro. Có 10% may mắn cũng nên thử, thà thử ko được còn hơn là bỏ phí.

tốn tiền vô ích
100 acc cũng chưa qua được 1 acc
tụi tây nó call lên chửi rủa còn chưa qua nổi huống hồ mấy thứ fake nầy
nó limit vì nhiều thứ khác chứ k phải riêng mấy loại doc nầy
hơn nữa nó giam tiền của mọi ng để lấy tiền đó kinh doanh thứ khác trong 180 ngày đẻ cho nó biết bao nhiu là lời

Last edited:
tốn tiền vô ích
100 acc cũng chưa qua được 1 acc
tụi tây nó call lên chửi rủa còn chưa qua nổi huống hồ mấy thứ fake nầy
nó limit vì nhiều thứ khác chứ k phải riêng mấy loại doc nầy
hơn nữa nó giam tiền của mọi ng để lấy tiền đó kinh doanh thứ khác trong 180 ngày đẻ cho nó biết bao nhiu là lời

Vâng , cảm ơn lời động viên của bác

Đã vượt cạn thành công rồi ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week