Solved Vấn đề pp bussines bị hold tiền !

daominh1987

Junior
Reactions
28
MR
0.000
các bác cho em hỏi em đã qua 3 bước của paypal alf ( 5 giao dịch . Trên 100$ , và 60days từ ngày nhận giao dịch dạng mua bán ) , mà tại sao khi em up account lên bussines , em lại bị hold tiền là sao nhỉ ? hay là lên bussines lại phải tính lại từ đầu đúng ko các bác !!

nếu khách send tiền cho bạn kiểu Goods thì tất cả đều bị Hold hết bạn ạ

Dường như đợt này PP nó thay đổi cơ chế kiểu gì ấy, mình cũng như cậu, vượt các step liên quan, sau đó nhận OK, nhưng vài hôm thì bị hold lại cả.
Cũng có account, sau vài hôm hold thì lại tiền về complete luôn, nhưng vài hôm sau hold lại >"<

Dường như đợt này PP nó thay đổi cơ chế kiểu gì ấy, mình cũng như cậu, vượt các step liên quan, sau đó nhận OK, nhưng vài hôm thì bị hold lại cả.
Cũng có account, sau vài hôm hold thì lại tiền về complete luôn, nhưng vài hôm sau hold lại >"<
đểu nhể

Mấy cái step hold là cơ bản của 1 tài khoản Paypal
Còn hold như kiểu bạn nói là do mô hình kinh doanh của bạn, mấy bạn bán áo thun chắc rõ cái này
Hết hold hay ko là do quá trình nó đánh giá rủi ro, tài khoản của bạn qua những thông tin nó thu thập được khi limited hoặc bị mở case. TH khác nữa là kinh doanh như vậy 1 thời gian dài tầm 6 tháng ổn định là nó tự hết à

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom