Vấn đề name, add khi reg visa của các bank vn

Em là em cứ add pp trước, kiếm đc tiền nhiều rồi mới làm cái thể để veri pp, tránh trường hợp veri xong vì 1 số trục trặc nó sus hoăc limit thì...........

Em xin hỏi các anh vài câu để em làm thẻ visa ở ACB cho ngọt

/1/Tên đầy đủ của em là Nguyễn Quang Tùng
Em nhớ khi em reg pp, em cũng ghi là
First: Tung
Middle: Quang
Last: Nguyen

Nhg khi có pp, nó chỉ ghi là Tung Nguyen
=>> Tung Nguyen va Tung Quang Nguyen có thể là 1 không, có gây rắc rối khi rút tiền ko?

/2/ Nhà em trong ngõ, ở Bạch Mai
đây là thông tin ở pp em

HTML:
Tung Nguyen
12345 ngo 300
Hai Ba Trung, Ha Noi 
10000
Vietnam

Đầy đủ địa chỉ là
Tung Nguyen
12345 ngo 300, Bach Mai
Hai Ba Trung, Ha Noi
10000
Vietnam

=>>> Khi làm visa thì có đc ghi thêm cái Bach Mai vào không?
Thx

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Bạn tên là Nguyễn Quang Tùng thì khi đăng ký PP bạn điền như sau để khi đăng nhập nó hiển thị tên chính xác của bạn và không bị ngược với tên khi đăng ký TK ngân hàng:
First: Nguyen
Middle: bỏ qua
Last: Quang Tùng
Còn về địa chỉ thì bạn điền đầy đủ hoặc theo CMND của bạn miễn sao thông tin cá nhân PP trùng với thông tin tài khoản NH là ok

Upvote 0

ngonlua1990

Senior
Reactions
64
MR
0.099
Bạn tên là Nguyễn Quang Tùng thì khi đăng ký PP bạn điền như sau để khi đăng nhập nó hiển thị tên chính xác của bạn và không bị ngược với tên khi đăng ký TK ngân hàng:
First: Nguyen
Middle: bỏ qua
Last: Quang Tùng
Còn về địa chỉ thì bạn điền đầy đủ hoặc theo CMND của bạn miễn sao thông tin cá nhân PP trùng với thông tin tài khoản NH là ok

Bực 1 cái là... Số nhà ở CMT 1 kiểu anh ạ. Vì số cmt là số cũ >< Mà cmt của em chưa hết hạn nên em cứ xài thôi :( =>> số cmt và số trong pp nó khác nhau
Không biết kq sẽ ra sao

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

Mình cũng đk như bạn luôn, tạm thời add bank Đông Á và đã rút tiền thành công :) (and thẻ ATM đông á chứ chưa add VISA )

Anh có yh không, em xin hỏi cách rút tiền về atm eab

Upvote 0
Reactions
188
MR
0.000
Bực 1 cái là... Số nhà ở CMT 1 kiểu anh ạ. Vì số cmt là số cũ >< Mà cmt của em chưa hết hạn nên em cứ xài thôi :( =>> số cmt và số trong pp nó khác nhau
Không biết kq sẽ ra sao

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

Anh có yh không, em xin hỏi cách rút tiền về atm eab

Bank nào có swiff code thì rút về như nhau hết

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week