vấn đề mật khẩu gmail

monkey8699

Junior
Reactions
60
MR
0.000
mình nghe nói tài khoản gmail thì chết độ an toàn mạnh hơn..zậy mà sao mình cứ bị mất mật khẩu liên tục..mình phải tìm lại liên tục..mà cái tài khoản gmail mất là cái mà đêk AP va PP..hjx..ai có cách nào đặt chế độ an toàn hơn hok??hjx chứ em lo wa'

Nghe nói là gmail có thể lấy lại bằng số điện thoại và PP cũng vậy:) tính an toàn đc coi là ở chỗ đó, Yahoo cũng tương tự bạn à, có thể lấy lại bằng câu hỏi bảo mật, Zingmail cũng có thể lấy lại bằng CMND. Đó đc xem là độ bảo mật của họ:p còn nhiệm vụ của bạn là tránh bị hack pass, nó là lá chắn mỏng manh nhất của hệ thống mail:)
Nếu muốn bảo mật thì bạn nên hằng ngày check mail ở máy nhà, máy có độ tin cậy cao, dùng phần mềm diệt virus v.v...

Upvote 0
mình nghe nói tài khoản gmail thì chết độ an toàn mạnh hơn..zậy mà sao mình cứ bị mất mật khẩu liên tục..mình phải tìm lại liên tục..mà cái tài khoản gmail mất là cái mà đêk AP va PP..hjx..ai có cách nào đặt chế độ an toàn hơn hok??hjx chứ em lo wa'

1 khi đã chết rồi thì lấy đâu ra mà an toàn hơn đc nữa =))
Cậu mất mật khẩu liên tục là do cậu chứ không phải do bảo mật của Gmail kém

Upvote 0
1 khi đã chết rồi thì lấy đâu ra mà an toàn hơn đc nữa =))
Cậu mất mật khẩu liên tục là do cậu chứ không phải do bảo mật của Gmail kém
ủa sao lại do mình..bạn có thể nói cụ thể hơn được hok?

Upvote 0
Mình cũng vừa mât Pass Gmail xong!
Không lấy lại được bị thay cả câu hỏi bí mật!
có ai biết cách gì không chỉ với xin hậu tạ:(:(

Upvote 0

Nhập tên người dùng thay cho tên mail ở mục "k thể truy cập..";)
Xem có cái nào lấy lại bằng đthoai k bác:( em ít xài gmail

Upvote 0
Chắc ý bác ấy là bạn để mất mật khẩu, k cẩn thận ý mà:) hoặc máy bạn đã dính virus, keylog, cải tạo lại xem:) đổi pass nữa
hjx..nhưng mình chỉ mất mỗi pass mỗi cái gmail đó thuj..yahoo hay mấy cái gmail khác hôk hề bị dính chưởng..hjx thế mới đau đầu chứ
hậu tạ gì nè..hehe.khi mình đăng ký..mình có điền vào email dự phòng..nên mỗi lần mất pass mình thường yêu cầu lấy lại mật khẩu bằng email dự phòng đó..hj` :d mong bạn lấy lại được mật khẩu..

Upvote 0
hjx..zậy thì mình đành chia bùn zới bạn zậy..ít ra mình còn bít câu hỏi bí mật và mail dự phòng..hjhj :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back