Help Vấn đề ID Skype có chữ "live:"

truonglam

Pre-verified
Reactions
116
MR
0.032
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Ai biết cách nào tạo Skype không có chữ "live:" phía trước ID không ạ? Thấy ID có chữ "live:" nó khó chịu sao sao ấy :p

Ai biết hướng dẫn mình với hoặc tạo giúp mình gữi tí tiền cafe ạ ;)

mình tạo bằng website thì nó sẽ có chữ live, như mình đây nè.
Chứ tạo bằng cái gì thì sẽ không có chữ "live:" hả bạn?

hiện giờ những ID tạo mới đều có chữ live rồi ko thay đổi được đâu, những ai đã tạo từ trc khi nó update thì mới ko có thôi :)

hiện giờ những ID tạo mới đều có chữ live rồi ko thay đổi được đâu, những ai đã tạo từ trc khi nó update thì mới ko có thôi :)

Vâng thanks bạn nhé :(

Chứ tạo bằng cái gì thì sẽ không có chữ "live:" hả bạn?
Dạo trước thì muốn tạo sao cũng được, nhưng giờ hình như Microsoft bắt buộc phải dùng acc liên kết với email (tức có chữ live) acc có chữ live là đăng kí từ tài khoản outlook và hotmail , Đã thử nhiều kiểu đều ko thành công Skype mới dk info là email, phải dùng cái Skype search email đó mới biết đc id của nick mới ms đặt cho là gì

Dạo trước thì muốn tạo sao cũng được, nhưng giờ hình như Microsoft bắt buộc phải dùng acc liên kết với email (tức có chữ live) acc có chữ live là đăng kí từ tài khoản outlook và hotmail , Đã thử nhiều kiểu đều ko thành công Skype mới dk info là email, phải dùng cái Skype search email đó mới biết đc id của nick mới ms đặt cho là gì

Vâng thanks bạn nhiều nhé!

Tạo acc trực tiếp thì không có chứ live, đăng nhập, tạo acc bằng email hotmail, outlook thì chắc chắn dính live:

Tạo acc trực tiếp thì không có chứ live

Cái này là sao bạn có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được không ạ? Thanks :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,439
Latest member
hoainam910

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom